0713

0713

Mtandao pendwa sa hivi Huku bongo nadhani ni tatizo la kitaifa! Tena watoto wengine wa kike wanaita Bonus eti ukifanya perfomance nzuri unazawadiwa hiyo....Tabu kweri kweri
 
Nimeamua kuuliza swali ninalokwenda kuuliza kutokana na ndoa 4 ninazozifahamu kuvunjika kutokana na wanawake kusababisa kuvunjika huko kwa kutaka matumizi ya mtandao.Najua ndoa hizo ni chache sana kufanyia maamuzi lakini naweza kuanzia hapo.Swali langu ni kuwa;Kati ya wanaume na wanawake ni upande gani unaanzisha matumizi ya mtandao?Jibu la hapa linaweza kusaidia kujua tatizo linapoanzia ili kutatua tatizo.Mimi nilidhani wanaume ndo waanzilishi lakini tangu kuvunjika kwa ndoa hizi mawazo yamebadilika kabisa inawezekana tatizo ni dada zetu,je wewe una maoni gani?

Naam yoyote mwenye kujisikia atatoa taarifa....
 
Katika yote 0713 ni marufuku!!!! hasa kwa mke wangu!!!! Na kwa sababu sitaki kuonja hata kwa ma-la-ya basi sitaki kujua utamu wake ili nisije kumletea mke wangu pepo!!! Mungu alituumba kwa njia za asili na za heshima!!! Kumtumia mwanamke kinyume na maumbilie sidhani kama ni upendo, na sifikirii kama wanafurahia au kusikia hisia zozote zaidi ya kujidanganya!!! Halafu wanaume wengi waliozoea mustarbation na ikawaathiri nduyo wanataka hasa huo mtandao wa tigo ili kubana hiyo mashine ili ifike kileleni haraka!!! Huo ndio ukweli wake mara nyingi!!!!!! Magonjwa mengine kama cancer za vibofu angalieni sana zinaongezeka siku hizi sana kwa sababu ya kukubali uchafu mwingi kuingia mwilini mwako!!! Imagine kazi rasmi ya tigo halafu wewe unaingiza hili mashine!! Khaaa!!! Wawawake kataeni huu uvunjifu wa haki zenu za kimapenzi.
 
Obama na Romney nani kashinda jamani?

Aliyeruhusu Gay na arbotion ndiye kashinda!!! Wanawake wamemsupport kwa 55% na wanaume kwa 42 or 45% hivi!!! Kwa hiyo wanaume hawashabikii utigo!!!
 
Lakini mie aliishika mwenyewe na kuituma ndani kuja kutaharuki baada ya game nikaona chenga chenga ninachokumbuka ni ongezeko la joto na ladha nilimaliza ghafla mno!
 
Hii kitu...hii kitu...hii kitu..hiii.....!!!!!:shut-mouth:
 
Back
Top Bottom