zumaridi

  1. kilwakivinje

    Serikali mkoa wa Mwanza yazipiga marufuku ibada za Mfalme Zumaridi

    Uongozi wa Wilaya ya Nyamagana Mkoani Mwanza umepiga marufuku ibada zinazoendeshwa na kiongozi wa kanisa la Mfalme Zumaridi lililoko mtaa wa Iseni kata ya Butimba hadi hapo Serikali itakapojiridhisha kuwa ibada hazikinzani na sheria za nchi. Agizo la kupiga marufuku limetolewa na Mkuu wa Wilaya...
  2. kadyuwegeyeson

    Niyajuayo kuhusu Mfalme Zumaridi

    Mfalme Zumaridi Kipindi cha nyuma kidogo niliwahi kuishi Nyegezi stendi mtaa wa Nyamanzobe kwa hiyo bili ya maji nilikuwa ninaenda kulipia Iseni ofisi ndogo ya Idara ya Maji. Kanisa la Mfalme Zumaridi liko karibu sana sana na Idara ya Maji (jirani). Kipindi cha nyuma niliwahi kuwa na rafaki...
  3. M

    Mfalme Zumaridi, Mama huyu ni nani na kwanini Serikali imemuacha tu?

    Jamani nawasalimia wote kwa kila mtu Na imani yake. Kule jijini Mwanza kumeibuka mwanamama mmoja anajiita Mfalme Zumaridi na ana kanisa au sijui niseme nini, maeneo ya Nyegezi. Yeye haamini ktk Biblia au Quran yaani ni shidaa. Na Ana watu wengi kinoma Na wafuasi wake wanamsujudu na mpaka...
Top