traffic

  1. anti-negative energy

    Je, inawezekana taa za barabarani kuongoza magari kuliko kukaa trafiki?

    WANAJAMVI, hebu leo tujumuike kujadili hili swala la barabarani ambalo imekua kero kwa muda mrefu sana. Kitu kimoja ambacho mimi huwa kinanitia hasira ni jinsi traffic wanavocontrol juntion kwa upendeleo, yani kama wale tunaopita njia ya morrocco kwa kuelekea kawe ni matatizo mkuu, unaweza kukaa...
  2. marxlups

    SUMATRA na Traffic Police

    Naomba kuwauliza swali, mnapoingia kwenye mabasi na kufanya ukaguzi huwa mpo serious au mnafanya maonyesho tu! Picha hii hapa ni ya moja ya viti vya bus la Nyehunge kutoka Mwanza - Morogoro Vngi ya viti vimenyofoka na mingi ya mikanda ya usalama nayo ni kama inavyoonekana
  3. Mikopo Chefuchefu

    Kama idadi ya wanaokutembelea nyumbani kwako ni ndogo, usitegemee kupata traffic kubwa mitandaoni

    Kanuni ndio hiyo, Mafanikio yako mtandaoni yanapimwa na mafanikio yako in the real World! Ukitaka kuwa na accounts kama Youtube insta mategemeo ya kupata watu wengi wa kutembelea pg yako yanaakisiwa na namba ya wanaokutembelea kwako au hata kukucheki kwenye simu.
  4. Jamii Opportunities

    Researcher at WWF (TRAFFIC)

    Position: Researcher Short term assignment (60 days) About us: TRAFFIC is the International wildlife trade monitoring network working in alliance with WWF (World Wide Fund for Nature) and IUCN – The International Union for the Conservation of Nature, is seeking a Researcher to implement the...
  5. V

    Traffic Police na mashine za kupiga faini

    Mashine za kutoza ushuru zimekuwa ni sehemu ya uniform kwa traffic police sasa hivi. Naweza kusema kila Traffic polisi watatu unaowaona barabarani wawili wana hizi mashine za kulipia faini kwa makosa ya barabarani. Fedha zinazokusanywa ni nyingi sana lakini fedha hizi hazitumiki katika kutoa...
  6. K

    Naomba kuelekezwa jinsi ya kutengeneza Google Adsense

    Naomba kuelekezwa jinsi ya kutengeza site, kupata traffic na kuiunga na Google Adsense.
  7. Pascal Mayalla

    Misafara ya viongozi inachosha, inatesa na kurudisha nyuma maendeleo, IGP Sirro peleka Traffic Sweden kujifunza misafara ya wenzetu, Time is Money!

    Wanabodi, Leo tena nimepata fursa ya kuendelea na zile makala zangu za "Kwa Maslahi ya Taifa" Ukiondoa thamani ya uhai, hakuna kitu kingine duniani chenye thamani kama muda, time is money, kupotezeana muda ni kuzorotesha maendeleo. Niko njia ya Bagamoyo eneo la Mbezi Tangi Bovu, tumesimamishwa...
  8. B

    Kipi minasababisha foleni kati ya Mataa 🚥 na Matrafki

    Habari zenu wadau, Tafadhali rejea kichwa cha habari hapo juu. Hivi hapa Jijini Dar es salaam nini haswa chanzo cha foleni katika barabara zetu kati ya taa za barabarani au traffic? Je, trafiki ni chanzo, maana wanasimama mpaka kwenye roundabout, barabara za mitaani pamoja na kwenye maeneo...
  9. Erythrocyte

    Ni lini Amiri Jeshi Mkuu atavaa sare za Askari Polisi au Magereza?

    iko wazi kwamba yeye ndiye kiongozi wa juu kabisa wa majeshi yote nchini. Swali langu ni dogo tu , ni lini Mheshimiwa atavaa sare za polisi ili kuonyesha kuunga mkono juhudi zao za kupambana na uhalifu au ni lazima avae za JWTZ tu kama ambavyo ameonekana mara kadhaa? Naomba kuwasilisha...
  10. M

    Gari lilikuwa nyumbani siku 2, mfumo wa Trafiki Polisi unaonesha ilipigwa faini

    Nina gari langu dogo la mizunguko ya kazini na watoto shule, gari hii muda wote na hasa kipindi cha Desemba na Januari lilikuwa linaendeshwa na mimi au mke wangu. Wiki ya kwanza ya Januari na hasa tarehe 3 na 4 hatukutoka na gari kabisa, kutokana na kuwa katika likizo ya mwaka mpya. Leo...
Top