mathematics

  1. M

    Mtabe wa mathematics na masomo ya science kwa secondary nipo hapa

    Habari za mda huu wadau wa JamiiForums, Mimi ni Kijana. Naishi Dar es Salaam. Natafuta wanafunzi wa kuwafundisha tuition mfumo wa TABLE TEACHING. MASOMO YA KUFUNDISHA O-level : Physics, Chemistry, na Basic Mathematics. A-level : Advanced Mathematics pekee OMBI Ewe mdau hususan wazazi/walezi...
  2. P

    Mathematics lovers,wapenda hesabu vitabu vinauzwa

    Habari wadau,kwa wale wapenda hesabu tuna vitabu tunauza kwa bei rahisi Tsh.30000/=,vyote hivyo,tucheki 0687234549.
  3. The Genius

    Natafuta kazi, nina Bachelor ya Statistics, Research and Mathematics

    Wakuu Salaam, Nina Bachelor ya Statistics, Research and Mathematics. Ninatafuta kazi yoyote ile. Kwa mawasiliano zaidi njoo PM
  4. Mkaruka

    Hivi mnaosoma kozi kama Bsc in Physics, Bsc in Chemistry, Bsc in Mathematics huwa mnapanga kuja kuwa kina nani hasa?🤣

    Hawa wasomi wanashangaza. Hivi ninyi ni walimu?🤣 Hivi taaluma yenu mnaijua kweli. Hivi inakuwaje mtu anaenda kusoma kozi chuoni ambayo hajui mwisho wa siku hajui atakuwa nani ? Au ni ilimradi tu "boom" lipo na kitaa wanakujua uko chuo🤣 Anyway, mimi sijui.
  5. T

    Tanzania is planning to take their Mathematics teachers back to school

    This is because they don't understand most topics in mathematics hence resulting in students mass failure in mathematics exams. Dar es Salaam. Serikali imesema kuanzia Julai Mosi itaanza kutoa mafunzo kazini, ikiwamo mbinu za ufundishaji wa somo la hesabu. Hatua hiyo ni baada ya Serikali...
  6. Jamii Opportunities

    Physics & Mathematics Teacher at Grace Secondary School

    Position: Physics & Mathematics Teacher Overview Job Category: Education/ Academic/ Teaching Job Type: Full-Time Duty Station: Coast Region Posted: 14th April, 2021 No of Jobs: 1 JOB DETAILS/DESCRIPTION: Grace Secondary School is seeking professional, hard-working and qualified teacher with...
  7. F

    Nafasi za kazi kwa wahitimu wa masters degree in Physics, Chemistry, Biology & Mathematics

    Jamani tunaomba msaada wa kuwapata watanzania wahitimu Master degree in Physics, Chemistry, Biology and Maths kufundisha undergraduates, Stella Maris Mtwara Univ. College. First degree awe amesomea somo hilo, mfano chemistry, biology etc. Awe ana mimimum GPA ya 3.5 @ 1at degree & 4 @ M. Sc...
  8. Petro E. Mselewa

    Matokeo Kidato cha Nne 2020: Siku hizi hakuna 'penati' za Civics na Basic Mathematics?

    Wakuu, nawasalimu! Naomba nisaidiwe kuhusu suala la hapo juu. Nimeyaona matokeo fulani ya mwanafunzi ambaye amepata alama 'F' kwenye Basic Mathematics lakini amepata daraja la kwanza la alama 16. S............ F 16 I CIV - 'B' HIST - 'C' GEO - 'C' KISW - 'B' ENGL - 'B' FREN - 'D' PHY -...
  9. Makanyaga

    Kitabu hiki hapa: Advanced Engineering Mathematics 10th Edition By ERWIN KREYSZIG (pdf)

    Ni kwa ajili ya watoto wote wanaosoma degree za B.Sc. Engineering.... na B.Sc. (Mathematics,....) MUBARIKIWE NA BWANA
  10. Relief Mirzska

    Mwalimu wa Mathematics anahitajika Zanzibar

    Kwa mara nyingine nawaletea tena fursa hii adhimu. Tunahitaji mwalimu wa somo la Mathematics (preferably male) ambae atafundisha primary school iliyopo Zanzibar. Shule ina mazingira mazuri sana ya utendaji kazi. Working hours: 8 hours per day Number of students in the class: Not more than 24...
  11. A

    Quantity survey Vs mathematics and statistics

    Sorry wakubwa wang wa jf nimebahatika kuchaguliwa kozi za science in quantity survey and construction economics pal ardh pia science ya mathematics and statistics pale udom..kozi zote nazipenda na pia nazikubali but nilikua naomben ushaur zaid ipi iko poa zaidi hapoo kwa mwenye uelewa zaidi...
  12. Mwamba1961

    Mwalimu wa Hesabu na Fizikia anahitajika

    Habari wana JF, Shule ya sekondari ya ST. MONICA WINO GIRLS inatafuta mwalimu wa Physic na mathematics.. Andika Barua ya maombi na uambatanishe wasifu wako CV kwenda: OFISI YA MKUU WA SHULE, SHULE YA SEKONDARY ST. MONICA WINO GIRLS, S. L. P 69, MADABA. au stmonicawino2019@gmail.com au...
  13. robbinhood

    A. J. Sadler, D.W.S.Thorning - Understanding Pure Mathematics (1987, Oxford Up Education)

    Understanding pure mathematics
  14. Ngareroo

    Sitosahau nilikua ridiculous darasani lakini binti alinikubali baada ya kupata 'A' Mathematics

    Habari za muda huu wakubwa, I hope mko fresh kabisa, safi kama safi, safi kama poa, Poa kama good, Hivi kama hivi yaani..Anyways acha niende direct kwenye mada. Bas bhana kuna teacher mmoko enzi za Masekondari uko ambae siezi msahau alikua na wenge shazi pia alikua hodari kinyax kwenye...
  15. Alexent

    Mathematics solver is here, Form 1 - Form 3 tupia swali hapo usaidiwe

    Message: This is special for mathematics and things related to mathematics. If you have any quiz in mathematics, just bring it i will help if not me some also can help. And if you are a teacher or any that can solve welcome we help our generation. Me from Form One to Form Three Other friends...
  16. mathsjery

    Bambo kaharibu Mathematic

    HAHAHAHA
  17. Mr Morogoro

    Mwalimu wa Mathematics natafuta kazi-Kilimanjaro/Arusha

    Habari wakuu...mimi ni mwalimu wa Mathematics level yangu ya elimu ni Bachelor degree, natafuta kazi ya kufundisha katika shule yoyote.naweza kufanya kazi mkoa wowote Tanzania lakini napendelea zaidi mkoa wa Kilimanjaro or Arusha. Kama kuna mtu anafahamu shule yoyote yenye uhitaji wa mwalimu wa...
  18. M

    Mwalimu wa Mathematics natafuta kazi, 0738 853 634

    Napatikana songea
  19. figganigga

    Mtoto mtamu lady Furahia anatafutwa na Kijana Mathematics

    Wakuu, Chachu Ombara alikuwa ananiulizia kama online namuona Madame B . Mara sijakaa sawa nikapokea Ujumbe wa mathematics akimuulizia ladyfurahia. Kwamba amemiss mambo na kelele nyingi. Nikasema ngoja nitumie nafasi kutafuta mke. Nipendeni jamani, mi single father. Ila usiku wa jana...
  20. U

    Naomba kujua duka la vitabu vya Hisabati vya kidato cha tano na cha sita Jijini Mbeya

    WanaJF ninaomba kwa yeyote anayejua mahali Bookshop ya vitabu vya hesabu vya A-level hapa jijini Mbeya ninaomba anijuze! Ninatafuta vitabu vya Tranter, Shayo na Backhouse
Top Bottom