Recent content by ze-dudu

  1. ze-dudu

    JamiiForums Tanzania Inadaiwa ule mgomo wa Madereva umeondoka na watu wengi

    Kuna washikaji wawili siwaoni kwenye group za mabus whatsap Za ndaaaani naambiwa washaminywa toka siku ya mgomo mpaka leo haijulikani wapo wapi
  2. ze-dudu

    JamiiForums Tanzania Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Mpaka tuje kugundua yule mwarabu ndie alikua mwokozi wetu tushashuka daraja
  3. ze-dudu

    JamiiForums Tanzania Nimehamishwa kikazi, nauza baadhi ya vitu vyangu

    Poa
  4. ze-dudu

    JamiiForums Tanzania Buriani Amina Chifupa!

    Ukweli ni upi sasa maana leo imetimia miaka 19 toka afariki
  5. ze-dudu

    JamiiForums Tanzania Buriani Amina Chifupa!

    Noma tupu
  6. ze-dudu

    JamiiForums Tanzania Buriani Amina Chifupa!

    Kumbe alikua nuksi tu
  7. ze-dudu

    JamiiForums Tanzania Buriani Amina Chifupa!

    Duuuh
  8. ze-dudu

    JamiiForums Tanzania Marekani inaweza kuivamia Iran kwa silaha za nyuklia ndani ya siku chache

    Kwa mtazamo wangu israel inaenda kufutika pale mashariki ya kati baada ya ilo tukio la nyuklia
  9. ze-dudu

    JamiiForums Tanzania Marekani inaweza kuivamia Iran kwa silaha za nyuklia ndani ya siku chache

    Iyo nyuklia haitosaidia hata tone kufikia kile kinu Tujiandae tu na vita ya tatu ya dunia
  10. ze-dudu

    JamiiForums Tanzania Ni mambo gani yanakupa furaha hadi unahisi maisha ni matamu

    Kukojoa wakati nasex
  11. ze-dudu

    JamiiForums Tanzania Tehran imejawa na Mashushu wengi wa Israel kiasi kwamba hakuna Siri wala kuaminiana kwa Iran

    Swali langu haliJajibiwa bado na hao viongozi wote wameuwawa na marekani huyo israel ni kivuli tu
  12. ze-dudu

    JamiiForums Tanzania Nimehamishwa kikazi, nauza baadhi ya vitu vyangu

    Hii namba ipo whatsap maana sipo bongo ila nitamuelekeza mtu aje kuvichukua na cash mkononi
  13. ze-dudu

    JamiiForums Tanzania Unamjua Angelina Ngalula? Ndio mwanamke wa kwanza kumiliki treni yake Tanzania

    Picha yake please
  14. ze-dudu

    JamiiForums Tanzania Tehran imejawa na Mashushu wengi wa Israel kiasi kwamba hakuna Siri wala kuaminiana kwa Iran

    Huyo israel anasubiri nini kuichapa
  15. ze-dudu

    JamiiForums Tanzania Nimehamishwa kikazi, nauza baadhi ya vitu vyangu

    Laki nne vyote ivyo nakupa
Back
Top Bottom