Hakika ni msimamo tena thabiti...hata wa kwangu hawawezi kuendesha tukutuku! Hebu atuambie ni mtoto wa kigogo gani huko ccm au mwana ccm mwenye kujitambua kidogo ambaye mwanaye ni boda!
Aiss...magonjwa makubwa kama haya siyo ya kuambiza jamiiforums...mshauri kuonana na daktari
Hakika huenda siyo shida kubwa kihivyo...utakufa kwa pressure humu...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.