Recent content by zakayo shuka

  1. Z

    JamiiForums Tanzania Viongozi wa CHADEMA kikaoni na IGP kwa R.P.C Iringa

    wana kikao cha kujadili msiba ufanyike lini?c'mon mtu kasha kufa kikao cha kurudisha uhai.that is stupid....
  2. Z

    JamiiForums Tanzania Mwanasheria wa Halmashauri ya Korogwe ana 'Digrii ya chupi' - DC Mrisho Gambo

    ukistajabu ya lusinde utayaona ya gambo.hii ndio ccm,ila waziri mkuu alimjibu wenje bunge madc na marc wanasimamia sera ya chama.sasa kama ilani pia mitusi hadharani bhaaaaasi..
  3. Z

    JamiiForums Tanzania Jengo gani ni refu kuliko yote Jijini Dar es Salaam?

    Kennedy, kama sikosea lile linalojengwa near club bilicanans
  4. Z

    JamiiForums Tanzania Dk. Slaa aibuka na Nyaraka za SIRI

    Dokta tunza hizo nyaraka mpk 2015 sio mbali sababu ukiwataja sasa utambiwa ushahidi hautoshi.2015 CDM ikikamata nchi tunakusanya mijizi yote kuanzia EPA,RADA,MEREMETA,KAGODA TUNAMALIZIA WA FARU wote ukonga hadi wale watakaokuwa na kinga hatuangalii sura.
  5. Z

    JamiiForums Tanzania Zitto: Serikali isipowataja walioficha mabilioni nje, CHADEMA itawataja hadharani!

    magamba huwa mnaogopana sasa wee shadadia tuu uone kama yeye beeper.
  6. Z

    JamiiForums Tanzania Samwel Sitta: Tanzania iko tayari kupambana na aina yoyote ya uchokozi kutoka Malawi!

    mzee 6,leo ndio anamka ngoja watakaposema na mbeya yao kama nduli idd amin wao walale tuu wakijua Tanzania ni Dar tu.................
  7. Z

    JamiiForums Tanzania Hakika spika Makinda hajamwelewa Tundu Lissu.

    ''MAGAMBA NA MAGWNDA TUTAWJUA TUU''NA WALE AMBAO WAPO SABABU WAPO NO WAY SABABU WAPO TUAWAJUA TUU. KATAJA HAJATAJA TUTAJUA TUU............................:sleepy:
  8. Z

    JamiiForums Tanzania DJ Fetty na Vogue!

    totoz siku zote ni sehemu ya uwekezaji.kapewa vogue katoa................................!:bolt:
  9. Z

    JamiiForums Tanzania Picha - Dodoma Capital City ever green, mawe pambo maridhawa.

    hapo kama mjengoni jirani na bomba..............!
  10. Z

    JamiiForums Tanzania Mapokezi ya kocha mpya wa Yanga.

    washakuja wengi sana kama yeye so na yeye asithani ndio kafika!
Back
Top Bottom