Well said huyu unatakiwa uchukue mdhibiti atulie home.
Fimbo za kutosha na Sheria Kali atanyooka tu hakuna kutoka ndani mpaka azae watoto 2 baada ya hapo muache Sasa adange Kama ataweza
Hii nchi tunapenda kufatilia vitu ambavyo sio serious kwenye maisha
Ila mambo serius Kama uchumi na siasa ni zero.
Ukisema Samia kajinyea au Lissu kamkojolea mtu utapata engagement kubwa sana kuliko kusema Kwanini Tundu Lissu anasingiziwa kesi za uongo ??.
Udaku na umbea ndio tunafatilia Sana...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.