Huyo ndejembi Hana muda nakuhakikishieni hanganya Hua hapendi watu wa kuhoji hoji yeye anataka kama mmeamua muwe wezi basi Ni kuiba kwenda mbele mambo ya kuhoji hoji ili kujisafisha kisiasa hataki
Hata mwigulu Kazi anayo unajifanya mzalendo kwa hanganya
Kwanza kabla hujashauri kuhusu ATCL nataka nikuulize swali ushawahi kumiliki biashara yoyote na ukaiendesha kwa faida hata genge la nyanya na vitunguu?
Na samia ili akwepe kusumbuliwa na ICC hivi karibuni 2030 itabidi apambane hata kwa kumwaga damu kama alivyofanya 2025 aendelee mpaka 2035 na kwa ubongo wake ndio anayoyafikiria ila hapo sasa ndio atatuua wengi sanaa
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.