Wawekewe utaratibu kama maandamano mengine. Wanaandamana na mapanga hadharani na kuleta fujo barabarani.
Hawa vijana wa bodaboda ni bomu linalosubiri kulipuka wasipodhibitiwa mapema. Hasa kwa huku mikoani.
Sijajua kwa huko Dar ila huku mkoani miaka ya karibuni kumetokea utaratibu wa dereva bodaboda kuzikana kwa maandamano. Siku zinavyozidi kwenda hali inazidi kuwa mbaya inakuwa fujo barabarani siku ya maandamano.
Serikali iliangalie hili swala kwa ukaribu maandamano yawe na utaratibu waongozane...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.