Recent content by sugi

  1. S

    Ni wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

    Muimbaji ni Evi Edna ogholi na si Sophia kama wengi wanavyodhani,nyimbo zake zipo u tube check hapa
  2. S

    Ni wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

    Naitafuta wimbo:Ole bado wasumbuka,umeimbwa na juwata jazz
  3. S

    Rais Samia, ni Watanzania gani hao waliokubali hizo tozo?

    Bia ishuke bei,full stop
  4. S

    Tunaomiliki magari ya mzungu tukutane hapa

    Una ushauri gani kuhusu bmw mini cooper,kwa hapa bongo? Sent from my iPhone using JamiiForums
  5. S

    RTO Mstaafu anaswa na binti mdogo

    Ogopa sana binti wa la tano B
  6. S

    Mwizi wa deki G/Mboto atumiwa nyuki

    Kiswahili hicho sio cha uganda,ya uganda ni nyingine
  7. S

    Yanga leo watafungwa 4-0

    Asante kwa taarifa,kaka mchawi
  8. S

    Marekani nayo yatoa tahadhari kwa raia wake kuhusu maandamano ya tarehe 26/4/2018

    Lisu kutibiwa ni shida tena??[emoji134]‍♂️[emoji134]‍♂️
  9. S

    Kuoa Single Mama ni sawa na kunywa soda iliyofunguliwa na kuonjwa

    Only two options now days,aliyezaa nyumbani na aliyetoa mimba(akili kichwani)
  10. S

    Maendeleo ya China yaliletwa na Katiba Mpya?

    Unawezaje kutenganisha katiba na uongozi?hivi shuleni mnasomea ujinga????
Top Bottom