Recent content by starboy09

  1. starboy09

    Nimechanganyikiwa nisaidieni

    yaani mkopo wote huu unalalamika?!!!!!
  2. starboy09

    Nimechoka kua mwalimu

    1. Soma course upendayo Open Univesity huku ukiendelea kufundisha...,ukishahitimu unaweza kutafuta kazi kulingana na ulichosomea ukaachana na ualimu 2. Chukua mkopo wa maana bank invest kwenye business..,stress za shule zitapoozwa na profits utakazopata kwenye biashara.., ukiona biashara...
  3. starboy09

    Uliza swali lako kuhusu CFD, Options, Bonds, Stocks and Currency Trading (Forex)

    well said mkuu..,ukiwa na working strategy afu tamaa ukaweka pembeni huwezi kublow account kamwe..,
  4. starboy09

    Naomba ushauri wenu juu ya mambo haya, maana mwenyewe imefika mahali nimeanza kukata tamaa

    ina maana hutumii stop loss mkuu!!!!? Sent using Jamii Forums mobile app
  5. starboy09

    Mwalimu wa physics na chemistry anahitajika haraka

    Kama una degree ya ualimu na masomo yako ya kufundishia ni Physics na Chemistry kuna kazi ipo manispaa ya musoma.,njoo Pm nikupe maelekezo
  6. starboy09

    Video chafu ya Baba Askofu Josephat Gwajima Yavuja...

    naomba unirushie video plz pm
  7. starboy09

    Celebraties with and without makeup.

    duh! bila make up tutakimbiana hapa Sent using Jamii Forums mobile app
  8. starboy09

    Rais Magufuli umeshindwa kuinua elimu Tanzania

    aisee[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
  9. starboy09

    Forex: Biashara Yenye Utajiri Mkubwa Zaidi Duniani Ambayo Hakuna Benki Itataka Uijue!

    umesema vema mkuu fx is more than reading books.,walioijua hii siri ni wachache na wanapiga pesa hatari.,ndio maana mimi tangia mwanzo sikuhangaika kujichosha na haya mavitabu niliamua kutumia approach tofauti kabisa
  10. starboy09

    Huyu msichana ataniua hakika

    cha kufanya usiogope.,mfate mueleze hisia zako na najua atakukubali tu.,story yako ni kama yangu na nilifanikiwa mpaka leo niko naye
Top Bottom