Recent content by Simeone

  1. Simeone

    JamiiForums Tanzania USAJILI TELEGRAM TATIZO, NAOMBA MSAADA.

    Mkuh Mkuu ngoja nijaribu hiyo.
  2. Simeone

    JamiiForums Tanzania USAJILI TELEGRAM TATIZO, NAOMBA MSAADA.

    Poa mkuuu
  3. Simeone

    JamiiForums Tanzania USAJILI TELEGRAM TATIZO, NAOMBA MSAADA.

    Vpn gani mkuu?
  4. Simeone

    JamiiForums Tanzania USAJILI TELEGRAM TATIZO, NAOMBA MSAADA.

    Kwema wakuu, hivi hapa nifanyeje ili niweze kujisajili bila kulipia?
  5. Simeone

    JamiiForums Tanzania Thread ya kuomba ushauri nasaha kuhusu tatizo la kiafya linalonisibu kwa muda mrefu sasa

    GEMINI anasema..... Aaah, samahani sana kwa kuelewa tofauti! Nilichukulia kana kwamba wewe ndiye mwenye tatizo moja kwa moja. Kama ni mdau wa JamiiForums anaomba ushauri, unaweza kumsaidia kwa kumnukuu au kumueleza kwa ufupi mambo haya makuu ili yamfaae kwenye uzi wake: 1. Kuhusu Mrija na...
  6. Simeone

    JamiiForums Tanzania USA

    Usimzingatie kwanza ni mwanachama mpya, bila shaka katokea fesibuku.
  7. Simeone

    JamiiForums Tanzania Mlioajiriwa mnakabiliana vipi na changamoto ya kurudia jambo lilelile (Monotony)

    Na wewe unajisikiaje kila siku jioni au usiku kuoga? yaani unafanya jambo lilelile kuoga kila siku.
  8. Simeone

    JamiiForums Tanzania DOKEZO Nimeshinda Sh 27M kwenye kubet, Kampuni inataka kunipa Sh 3M, Gaming Board hainisaidii

    Oya mkuu ita waandishi wa habari.
  9. Simeone

    JamiiForums Tanzania DOKEZO Nimeshinda Sh 27M kwenye kubet, Kampuni inataka kunipa Sh 3M, Gaming Board hainisaidii

    Mkuu ni umeacha hela kizembe, mimi ilishawahi kunikuta na nilifanikiwa kwanza document zinazotakiwa siyo passport tu kama una kitambulisho cha mpigakura na nida utapata hela yako muhimu taharifa za kitambulisho ziendane na taarifa zilizopo 1xbet, namba ya simu siyo lazima iwe na majina sawa...
  10. Simeone

    JamiiForums Tanzania Kiingereza kweli ni ngumu! Mtangazaji wa Crown FM apata homa akiwa anawahoji wageni waliomshtukiza studio

    Kwani kutojua au kukosea lugha ambayo siyo yako ni kosa? je wao wanajua kiswahili? bado unaushamba wa lugha mkuu?
  11. Simeone

    JamiiForums Tanzania Ukishakuwa mwenye umri wa miaka 29 hadi 40, ndio utaelewa kindaki ndaki kwa nini wanaume wanajitoaga uhai wao au wengine kugeuka vichaa.

    Ipo, nunua pombe kali nyingi sana kisha kunywa kupita kiasi halafu malizia na sumu, hapo utafia usingizini na wala hutoteseka.
  12. Simeone

    JamiiForums Tanzania Wewe ni nani? Safari ya kujitambua

    Kasongo!
  13. Simeone

    JamiiForums Tanzania Kumbe neno Mtibeli au Tibeli sio neno rasmi kwenye lugha ya Kiswahili?

    😂😂😂😂
  14. Simeone

    JamiiForums Tanzania Kumbe neno Mtibeli au Tibeli sio neno rasmi kwenye lugha ya Kiswahili?

    Robert Heriel Mtibeli ni kweli?
  15. Simeone

    JamiiForums Tanzania Kumbe neno Mtibeli au Tibeli sio neno rasmi kwenye lugha ya Kiswahili?

    Huko shuleni ili mtu awe MTIBELI alipaswa kuwa na vigezo gani?
Back
Top Bottom