Recent content by Ramadhan Msaghaa

  1. Ramadhan Msaghaa

    JamiiForums Tanzania Wanawake tunakuwa na thamani pale tunakuwa tumevaa nguo

    Sio kweli kabisa, kama ni usaliti wa kimapenz wanawake naweza sema mnaongoza bana , wangapi leo hii wametulia wamendana sana, kwan wao hawafanyi hivyo, mbona mimi navulia nguo na nampenda tuu, tena nikiwa mbali naye sijiskii vema mpaka nikimuona
  2. Ramadhan Msaghaa

    JamiiForums Tanzania Tetemeko kubwa laikumba Yanga, timu kwenda Zambia kwa treni

    Aaaa watafika tuu, laki watakuwa wamechoka sana
  3. Ramadhan Msaghaa

    JamiiForums Tanzania Tetemeko kubwa laikumba Yanga, timu kwenda Zambia kwa treni

    Weeeee nikweli unavyo sema
  4. Ramadhan Msaghaa

    JamiiForums Tanzania Rais Magufuli ameona anguko lake 2020, sasa anataka kujisafisha kwa kina Kikwete

    Sio kweli kwamba kunaanguko 2020 bt huyu mama kama kweli anajiheshim na anataka heshima yake ibaki vizuri akatae tuu kama alivyo kataa mke wa Lowasa, nitamuona wa maana sana
  5. Ramadhan Msaghaa

    JamiiForums Tanzania UAMUZI wa wema kwenda CHADEMA hautakuwa na athari yoyote kwa CCM 2020

    Hakuna kipya walichoongeza wapinzani tenainawezekana ikwa ndio mwanzo wakuporomoka kwao 2020
  6. Ramadhan Msaghaa

    JamiiForums Tanzania TANZIA Mwana JamiiForums mkongwe, Dena Amsi afariki dunia

    Mungu ablaze mahali pema
  7. Ramadhan Msaghaa

    JamiiForums Tanzania Mchungaji Anthony Lusekelo: TB Joshua ni tapeli

    Wale wale tofaut nchi tuu
  8. Ramadhan Msaghaa

    JamiiForums Tanzania Unapoamka asubuhi,cha kwanza kukishika ni kipi?

    C
  9. Ramadhan Msaghaa

    JamiiForums Tanzania Kamanda Sirro: Tumefungua jalada kuwasaka mashoga vinara

    Tanzania na siasa zake tabu tupu kila jambo liki vuma kidogo wanalikuuuza then baadaye wanalipotezea, walianza na sukar likapotea juu juu ikaja njaa wakaimba nalooo ikaisha juu juu hakuna anaye kumbuka leo madawa ya kulevya sikilizia linapotea hivyo na hakuna cha uhakika walicho kifanya ...
  10. Ramadhan Msaghaa

    JamiiForums Tanzania CHADEMA yazidi kung'ara Arusha

    Hadithi za abunuas tuu hizi, maneno mbwembwe haya jengi bana
  11. Ramadhan Msaghaa

    JamiiForums Tanzania Ningekuwa na Mamlaka, ningepiga marufuku uvutaji/uuzaji wa sigara aina zote

    Nikweli lakini Kilimo cha tumbaku Tabora hiyo inajulika sana na mpaka viwanda vyake vpo , wasema nimmoja ya zao linalo ingizia Taifa pato kubwa! Kama Rais JPM atasema heeeee! Bunge litalipuka wakat wowote, wafanyabiashara watalia na yeye, kuzuia hiyo haiwezekani kabisa, mwenye kuogopa...
  12. Ramadhan Msaghaa

    JamiiForums Tanzania Hivi kwanini dawa za kulevya zinapokamatwa haziteketezwi hadharani kama bangi?

    Huenda ikawa ingawa sijui zaid
  13. Ramadhan Msaghaa

    JamiiForums Tanzania Hivi kwanini dawa za kulevya zinapokamatwa haziteketezwi hadharani kama bangi?

    Kidoogo bado kweli au sikweli, bt naweza sema huenda kweli
  14. Ramadhan Msaghaa

    JamiiForums Tanzania Hivi kwanini dawa za kulevya zinapokamatwa haziteketezwi hadharani kama bangi?

    Sijui ndoo unaniambia saiv nikusikilize
Back
Top Bottom