CHADEMA yazidi kung'ara Arusha

CHADEMA yazidi kung'ara Arusha

Wadau, amani iwe kwenu,

Nipo mjini Arusha pamoja na juhudi kubwa zinazofanywa na CCM kuvunja nguvu za CHADEMA kwa vitimbi vingi kwa kutumia nguvu za dola lakini 18.2.2017 CHADEMA mkoani inawapokea wanachama wapya 1235 kutoka vyama vingine. Lema yupo ndani lakini watanzania wengi bado wana imani naye.

Mungu mmbariki Mh. Lema na CHADEMA.
Makapi yaliofukuzwa juzi na ccm.Halafu hao ni tayari wapo chadema toka 2015,walipoihujumu ccm,zilizobaki ni mbwembwe za kujipooza kisaikolojia tu
 
Makosa yale yale mnafanyaàaa.
Kama ni kweli hayo si yale makapi yalitemwa ccm juzi kwa kukosa maadili??
Yaaani nyinyi nikuokoteza tuuu jamani waende tuuu.
Ila kipigo cha umbwa mwizi midomo juu 2020 msije mkasema ccm wamewaibia kura sawa???
Huo ni mtaji nzuri sana. FISIEM[emoji196] huwa wanagawa wali alage kuwapata hao
 
Kwa kweli Chadema nimewadharau sana baada ya kupotezwa njia na kuwatetea wauza unga kisa Mbowe ametajwa .
Wangemwacha ajisafishe mwenyewe.

Wamesahau kuwa Dr.Slaa ndiye aliayeanza kumtaja mtoto wa kigogo mmoja awamu iliyopita kuwa alikua anafanya biashara ya mihadarati. Mbona hawakumtetea huyo mtoto wa kigogo kama kweli wanapenda haki na heshma kwa watu wote na sio kwa Mbowe pekee.

Wangemwacha Mbowe apimwe damu kama Gwajima ili tujue mbivu na mbichi.
 
Wadau, amani iwe kwenu,

Nipo mjini Arusha pamoja na juhudi kubwa zinazofanywa na CCM kuvunja nguvu za CHADEMA kwa vitimbi vingi kwa kutumia nguvu za dola lakini 18.2.2017 CHADEMA mkoani inawapokea wanachama wapya 1235 kutoka vyama vingine. Lema yupo ndani lakini watanzania wengi bado wana imani naye.

Mungu mmbariki Mh. Lema na CHADEMA.
hayo ndo yale masaliti yaliyotimuliwa jana na CCM mkoa wa Arusha
 
Wadau, amani iwe kwenu,

Nipo mjini Arusha pamoja na juhudi kubwa zinazofanywa na CCM kuvunja nguvu za CHADEMA kwa vitimbi vingi kwa kutumia nguvu za dola lakini 18.2.2017 CHADEMA mkoani inawapokea wanachama wapya 1235 kutoka vyama vingine. Lema yupo ndani lakini watanzania wengi bado wana imani naye.

Mungu mmbariki Mh. Lema na CHADEMA.
Hadithi za abunuas tuu hizi, maneno mbwembwe haya jengi bana
 
Wamepaka rangi ya makonda na magu kuweka majina ya aliowachafua kwapani ! avunje bunge aitishe nn? karibu mnafika mlipipakusudia muda c mrefu ! Bila kijani Tz inawezekana
 
CCM
ARusha haswa mjini na ARumeru
Kilimanjaro( Moshi) ndio bye bye....................... for good


Uchaguzi mdogo uliopita kulikua na madiwani watatu kutoka mikoa ya Arusha na kilimanjaro na wote ccm imewachukua, inakuaje katika hali kama hiyo useme imekwisha wakati tunaona inachukua madiwani.
 
Wadau, amani iwe kwenu,

Nipo mjini Arusha pamoja na juhudi kubwa zinazofanywa na CCM kuvunja nguvu za CHADEMA kwa vitimbi vingi kwa kutumia nguvu za dola lakini 18.2.2017 CHADEMA mkoani inawapokea wanachama wapya 1235 kutoka vyama vingine. Lema yupo ndani lakini watanzania wengi bado wana imani naye.

Mungu mmbariki Mh. Lema na CHADEMA.





Hahaha!! Watakua wauza na wabugia unga wanakimbia kukamatwa .
 
Wadau, amani iwe kwenu,

Nipo mjini Arusha pamoja na juhudi kubwa zinazofanywa na CCM kuvunja nguvu za CHADEMA kwa vitimbi vingi kwa kutumia nguvu za dola lakini 18.2.2017 CHADEMA mkoani inawapokea wanachama wapya 1235 kutoka vyama vingine. Lema yupo ndani lakini watanzania wengi bado wana imani naye.

Mungu mmbariki Mh. Lema na CHADEMA.
Jana CCM (m) Arusha, ilitangaza kuwavua uwanachama elfu na Mia kadhaa kwa kukisaliti chama wakati wa uchaguzi. ..isije kuwa labda ni "makapi", au?
Hivi hatujajifunza tu bado?
 
Wadau, amani iwe kwenu,

Nipo mjini Arusha pamoja na juhudi kubwa zinazofanywa na CCM kuvunja nguvu za CHADEMA kwa vitimbi vingi kwa kutumia nguvu za dola lakini 18.2.2017 CHADEMA mkoani inawapokea wanachama wapya 1235 kutoka vyama vingine. Lema yupo ndani lakini watanzania wengi bado wana imani naye.

Mungu mmbariki Mh. Lema na CHADEMA.
Wapya kwa kuzaliwa or?
 
Back
Top Bottom