Recent content by Pyepyepye

  1. Pyepyepye

    Spesheli ya watoto tu.... Hasi na chanya

    Siyo mtoto ila ana utoto. Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Pyepyepye

    Kama umewahi kushuhudia live nguvu za giza pita hapa uweke ushuhuda wako

    Hahahahahahaaa. Picha likaishaje? Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Pyepyepye

    Kukamatwa kwa kiwanda bubu cha kuchejua dhahabu na urafiki na raia wa Kichina

    Dah! Masikini tutaishia sentro Taso, Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Pyepyepye

    Kukamatwa kwa kiwanda bubu cha kuchejua dhahabu na urafiki na raia wa Kichina

    Wakimuwahi DPP, hakuna kesi. Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Pyepyepye

    Mama Mbilinyi na Mama Kabendera kukata rufaa kwa hakimu Mkuu

    Kingereza changu cha muyama kinasema Karma has no menu Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Pyepyepye

    Rais Magufuli awapa siku 5, Waziri wa Maliasi na Utalii, Hamis Kigwangalla na Katibu Mkuu wa Wizara kumaliza tofauti zao

    Mjane wa faru John, marehemu bi Fausta apata mrithi. Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Pyepyepye

    Kama umewahi kushuhudia live nguvu za giza pita hapa uweke ushuhuda wako

    Kwenye soka ndo kuna uchawi first class Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Pyepyepye

    Bilioni16 kumtunza Fausta wakati anakula nyasi sio uhujumu uchumi?

    Marehemu Fausta aliye kuwa mjane wa marehemu faru John, ashitakiwa kwa uhujumu uchumi. Najaribu kutengeneza heading ya gazeti. Ebu nawe tengeneza tuone ipi itafaa kutokea front page kesho. Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Pyepyepye

    Wakuu nakaribisha kushare hapa picha yako kali unayoikubali uliyopiga kwa simu

    . Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Pyepyepye

    TID ni aina ya watu ambao kwenye jamii inapaswa tuwe nao makini sana

    Ukila na kipofu. Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Pyepyepye

    Kwanini makocha wazawa wanafeli?

    Kuna makocha wangapi wazawa wenye mafanikio makubwa pale epl kwa miaka ya karibuni? Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Pyepyepye

    Kama umewahi kushuhudia live nguvu za giza pita hapa uweke ushuhuda wako

    Nina visa vitatu kama ifuatavyo. Utotoni nikiwa naupiga mwingi, nikajikuta katika shida ya goti kuuma kila ninapokuwa uwanjani, akili ya utoto ikaniambia, 'mpira bongo tena kijijini huku nani atakuona, achana na soka fanya vitu vingine'. MUNGU si ng'wanamalundi, nikafaulu kuendelea na elimu...
  13. Pyepyepye

    RPC Shana aapa kutumia 'dog style' kumkamata Muuaji

    Siku zetu zinahesabika. Sent using Jamii Forums mobile app
  14. Pyepyepye

    Kama umewahi kushuhudia live nguvu za giza pita hapa uweke ushuhuda wako

    Muulize Mudhihir Mudhihir atakupa habari za mwami Ruyagwa Sent using Jamii Forums mobile app
Top