Jamani hivi ile dawa ya Corona kutoka Madagascar iliishia wapi?

Jamani hivi ile dawa ya Corona kutoka Madagascar iliishia wapi?

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Posts
14,395
Reaction score
13,273
Kuna dawa ililetwa kwa mbwe mbwe sana kutoka Madagascar kwa kutumia dege letu na tukaambiwa ipo katika utafiti lakini wakati huo hupo tukamuona mzee wa jalalani akiwa amepose akiinywa bila tashwi shwi.

Sasa katika hali ya sasa tunapoambiwa kaugonjwa kapo ile dawa iko wapi? Msijipoteze mkafikiri tumesahau tupeni jibu.

FB_IMG_15892629981088060.jpeg
 
Kuna dawa ililetwa kwa mbwe mbwe sana kutoka Madagascar kwa kutumia dege letu na tukaambiwa ipo katika utafiti lakini wakati huo hupo tukamuona mzee wa jalalani akiwa amepose akiinywa bila tashwi shwi.

Sasa katika hali ya sasa tunapoambiwa kaugonjwa kapo ile dawa iko wapi? Msijipoteze mkafikiri tumesahau tupeni jibu
View attachment 1687691
imehifadhiwa kwenye mabox uliyoyaona.

kukilipuka sana tutapewa
 
Kuna dawa ililetwa kwa mbwe mbwe sana kutoka Madagascar kwa kutumia dege letu na tukaambiwa ipo katika utafiti lakini wakati huo hupo tukamuona mzee wa jalalani akiwa amepose akiinywa bila tashwi shwi.

Sasa katika hali ya sasa tunapoambiwa kaugonjwa kapo ile dawa iko wapi? Msijipoteze mkafikiri tumesahau tupeni jibu
View attachment 1687691
Waliinywa yote
 
Kuna dawa ililetwa kwa mbwe mbwe sana kutoka Madagascar kwa kutumia dege letu na tukaambiwa ipo katika utafiti lakini wakati huo hupo tukamuona mzee wa jalalani akiwa amepose akiinywa bila tashwi shwi.

Sasa katika hali ya sasa tunapoambiwa kaugonjwa kapo ile dawa iko wapi? Msijipoteze mkafikiri tumesahau tupeni jibu
View attachment 1687691
Wawape! Nyie ni nani.
Waziri aliyezileta alisema wazi kuwa ndege ya rais haiwezi kwenda Madagascar ikaleta dawa ili wewe unywe! Jitahidi sana kutunza kumbukumbu.
 
Back
Top Bottom