Habari ndugu zangu, bila shaka mko poa, poleni Kwa mnaopitia changamoto Mungu ni mwema. Naomba niende kwenye mada husika.
Kuna jambo linanitesa Kwa muda mrefu, hususani Kwa ndugu zangu ambao wanahisi wanahaki ya kufahamu Kila kitu kukuhusu bila kuheshimu faragha (Privacy).
Balaa linakuja...
Yani sio kwamba hakajasoma ila ameona mtaani ajira kachu kameenda kujibust 🤣🤣🤣🤣 Sasa bahati mbaya sana kakuta bro, pesa tetele na kamenizoea maana kamekula sana michuzi yangu kipindi nipo njama.
Naamini hamjambo, bila kuchelewa niende Moja Kwa Moja kwenye mada. Yupo mdogo wangu wa kike wa mwisho, tulimpeleka short course mambo ya ufundi wa umeme wa magari. Mungu kamsaidia amemaliza salama, Sasa kesho kutwa wana maafali.
Sasa Mimi kama kaka, alinishirikisha kuhusu hilo, nikalipokea na...
Mimi nipo 35 Sina mpenzi, Sina mtoto, Sina mke na Wala sijisikii vibaya ila Nina hela. Afya yangu ya kimwili ipo vizuri kabisa ila maisha Yana mambo mengi sana, Kuna watu mapenzi yalitujeruhi sana kiasi ambacho tumekuwa waoga mno wa kurudi tuliyoyapitia.
Uliwahi kusikia ulaya wamempa mtu madaraka makubwa serikalini mtu aliyetokea familia maskini? unajua kwa nini? Umaskini unaanzia kwenye akili (mentality), maskini nahisi umiliki wa vitu vingi ni ufahari bila kuwaza mipango na kuviendeleza kwa sababu tu, familia yake haikuwa kuvimiliki hapo...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.