Recent content by pretta360

  1. pretta360

    TRA ilivyofifisha ndoto zangu, kujiajiri Tanzania ni zigo la misumari

    Pole Sana mkuu,mi nakushaur uwe na mwanasheria wako kwny Kaz zako,Akusimamie haki zako,na Mungu akutangulie katika Kaz zako
  2. pretta360

    Sikuwahi kuamini Kuna watu wanakula Bata kiasi hiki

    Kabisa Anazingua 😀
  3. pretta360

    Sikuwahi kuamini Kuna watu wanakula Bata kiasi hiki

    Laki na ishirin hela ndogo Sana kwa Bata la group lote hilo,incase labda unalila pekeako kidogo nafuu
  4. pretta360

    Hamisa Mobetto kwenye penzi zito na Rick Ross, wapo Dubai wakila bata

    Hiv warumi alifariki Lin??na je alikua ni wa kiume au wa kike?
  5. pretta360

    Nimevurugwa na nilichokiona, naombeni msaada wenu

    Nenda kwa wachungaji wakuombee,pole Sana,km ni kwel inatisha sana
  6. pretta360

    Muda wa chakula hasa mchana na jioni huwa napiga sana miayo

    Wengine husema huenda sukari yako imeshuka,cna uhakika lakin ni habar nilizisikia mtaan
  7. pretta360

    Musoma: Ahama nyumba kutokana na visa vya wanyama kama nyoka, Simba, Chui na moto wa ajabu

    Wangeita watumish wa Mungu, waweke Kambi, ni maombi tu na kuabudu, Wanga wangekimbia
  8. pretta360

    Nimefukuzwa kazi leo, kama umeajiriwa jifunze kitu hapa

    Pole mi mwenyewe nilishapataga mtihan km huo ,hakuna hata mmoja alotuma sms ya pole hata ya kinafik,tena yule ambae nilikua department nae moja na lift alikua akinipa mara kwa mara ,lakin Kuna kipind nilikua nikipishana nae Yuko kwny pikpik yake hata salaam hakuna,nam nikawapotezeaga mazima na...
  9. pretta360

    Naomba ushauri: Mpangaji wangu msumbufu kulipa kodi nataka nifungie vitu vyake

    Ila we jamaa una roho ngumu kumdai pesa mtu anaumwa looh,
Top Bottom