Recent content by oldie

  1. oldie

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Hii week hujaonekana kabisa hii mitaa
  2. oldie

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Kwahyo hujaongeza option zako kabsa
  3. oldie

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Ukipata mkuu usiache kushare nasi
  4. oldie

    JamiiForums Tanzania Unalitambuaje godoro feki?

    Hilo godoro Halifai kabsa labda kama wanayo mengine mazuri
  5. oldie

    JamiiForums Tanzania Ukimkuta mwanamke ana roho mbaya, ni anayo mbaya kwelikweli

    Hata mimi nilishawahi kusema hivyo ila sina roho mbaya.
  6. oldie

    JamiiForums Tanzania Valentine imekaribia, ungependa member gani awe valentine wako?

    😂😂😂
  7. oldie

    JamiiForums Tanzania Valentine imekaribia, ungependa member gani awe valentine wako?

    Hata sio yeye.
  8. oldie

    JamiiForums Tanzania Valentine imekaribia, ungependa member gani awe valentine wako?

    Extrovert
  9. oldie

    JamiiForums Tanzania Wenye uzoefu na biashara ya mazao naomba ushauri

    Kama hutojali mkuu unaweza toa mawazo kidogo juu ya biashara ya mpunga,mimi binafsi nahitaji kuanza hiyo biashara msimu huu.
  10. oldie

    JamiiForums Tanzania Wenye uzoefu na biashara ya mazao naomba ushauri

    Ilikua inatengenezwa sijajua kama imeshakamilika
  11. oldie

    JamiiForums Tanzania DODOMA: Kama Kuna Mdau Muda Huu Upo Macho

    Binafsi sijasikia chochote
  12. oldie

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Naomba odds 10 sportybet
  13. oldie

    JamiiForums Tanzania Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) yatangaza kuifungia JamiiForums

    Naona tayari wameshafungia,nimejaribu kulog in bila vpn ikagoma.
  14. oldie

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Ulichanika
  15. oldie

    JamiiForums Tanzania Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Ulikua unaweka odds ngapi?.Wengine kila siku nikuliwa tu
Back
Top Bottom