Recent content by nickder

  1. nickder

    RC Makonda: Watu wanafunga maduka, wanajifungia majumbani kisa Corona, mtakufa na njaa

    "kunywen vodka" rais berarlus Sent using Jamii Forums mobile app
  2. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    dah sas Hii covid- 19 inataka kutuweka njia panda tunaotaka kurudisha pesa zetu zilizosepa na kanji Sent using Jamii Forums mobile app
  3. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    hii miamba ya bundersliga walichonifanyia kuondka 50k yangu odds 7 zimefelishwa na wao kushindwa kupata 1.5 Sent using Jamii Forums mobile app
  4. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    vip huko Sent using Jamii Forums mobile app
  5. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    watu wanaliwa sana sa iv ndo mana uzi umepoa kiivo,ukute hyo mdau wa kustake milion alichana mkeka akaamua kuijweka pemben kimya kimya Sent using Jamii Forums mobile app
  6. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    hapo vip wakamaria wenzangu kbla sjamwekea chambo huyu mhindi Sent using Jamii Forums mobile app
  7. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Biashar ngumu sana hii aisee Sent using Jamii Forums mobile app
  8. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    ukisikia paaah ujue imekukosa alolenga namshabaha amefanya makosa Sent using Jamii Forums mobile app
  9. nickder

    Aston Villa vs Leicester City Liveupdate.

    samagoal tupe raha watanzania, tuko nyuma yako broo Sent using Jamii Forums mobile app
  10. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    kampuni gani mkuu hii Sent using Jamii Forums mobile app
  11. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    lain yangu ndo inazimwa hvo ntawamis wakamaria, kanji apumzike kidgo kunipunyua vimtonyo vyangu, asanteni nida Sent using Jamii Forums mobile app
  12. nickder

    Makonda: Wasio na Kitambulisho cha Taifa wala Namba Mkoani Dar, waliendekeza umbea

    jk kakamilisha usjili wake juzinkati hapa ko na yeye nazan alikalia umbeya Sent using Jamii Forums mobile app
  13. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    ah ukibeti kwa kutest walaa kanji hana habari na ww una pufuaa vizuri sana,sa siku moja ufanye kma unajikuna hiv ustake 100k ktakachokukuta itabaki siri yako na kanji Sent using Jamii Forums mobile app
  14. nickder

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    izi timu zingine za kimaku Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom