Recent content by Mvinyo mpya

  1. Mvinyo mpya

    JamiiForums Tanzania Msishangae Mkurugenzi wa Mashtaka kufuta mashitaka kabla ya maamuzi kuokoa Mahakama

    Hatua iliyofika kufanya hivyo ni abuse of court process. Nadhani watasubiri hukumu.
  2. Mvinyo mpya

    JamiiForums Tanzania Wakenya wameweza vipi kuwa na lipa namba mpaka kwa boda boda na wauza mboga?

    Kulipa huduma inapaswa kuwa bure
  3. Mvinyo mpya

    JamiiForums Tanzania Uteuzi: Ulega ateuliwa Waziri wa Katiba na Sheria, Kadogosa Waziri wa Ujenzi, Homera Waziri wa Nishati

    Ulega fani yake ya kitaaluma ni ipi?
  4. Mvinyo mpya

    JamiiForums Tanzania Kuna misemo humu JF inanichanganya

    Yes ungeuliza bila kuweka details labda angeleta jibu tofauti
  5. Mvinyo mpya

    JamiiForums Tanzania Kuna misemo humu JF inanichanganya

    Hii sio namna nzuri ya kuuliza swali. Ungeuliza makebo Ina maanisha nini. Avoid leading questions when using AI ili upate objective answers
  6. Mvinyo mpya

    JamiiForums Tanzania Kuna misemo humu JF inanichanganya

    1. Private message 2. Kum.a 3. Sijui Ina maanisha nini 4. Makalio makubwa
  7. Mvinyo mpya

    JamiiForums Tanzania Mabadiko Baraza la Mawaziri Yatangazwa

    Mabadiliko? Wamewafuta wangapi?
  8. Mvinyo mpya

    JamiiForums Tanzania Maneno machache ya mkuu wa majeshi

    Amekosea nini, hawatumiki na CCM kama toilet paper 🧻?
  9. Mvinyo mpya

    JamiiForums Tanzania Kwanini kelele za "Linda Mgongo" wanapigiwa wa kiume tu? Kwani mabinti wako salama?

    Mabasha ndo watu wachafu hata kuliko shoga!
  10. Mvinyo mpya

    JamiiForums Tanzania Rais wa Guinea Mamadou Doumbouya ametimuliwa na waandamanaji New York

    Wangefanya hivyo nchini kwao hata maiti isingeonekana Africa Ina laana fulani
  11. Mvinyo mpya

    JamiiForums Tanzania CCM hamtawaweza walahi. Hiyo Kete ya Dudu baya na magenge mengine kama imewachota kirahisi hivyo sijui kete zingine

    Yes agree. Spinning hizo. Hapo atapiga pesa za wajinga aendelee kulewa 24 hrs
  12. Mvinyo mpya

    JamiiForums Tanzania CCM hamtawaweza walahi. Hiyo Kete ya Dudu baya na magenge mengine kama imewachota kirahisi hivyo sijui kete zingine

    Na walivyo hamnazo wanamchangia. Wakidhani wanapambana na CCM au serikali kumbe ukute dudu naye anatumwa kupoteza watu maboya
  13. Mvinyo mpya

    JamiiForums Tanzania Maisha ya Mwanaume hayana tofauti na Nyeti zake

    Elezea zaidi
Back
Top Bottom