Recent content by mstahiki

  1. M

    Poll:TRA Services

    Ndibalema, I am not.
  2. M

    Poll:TRA Services

    I just visited TRA website. It seems that they are doing a good job trying to find out from people they serve. If you have ever dealed thit TRA please take some few min to cast your vote. http://www.tra.go.tz/index.php?option=com_poll&task=results&id=15
  3. M

    Balozi wa Marekani Tanzania --H E Alfonso ni mshabiki wa Chadema

    usa inaipa Shave Chadema kimtindo...Chadema oyeeeeeeeeeee
  4. M

    Balozi wa Marekani Tanzania --H E Alfonso ni mshabiki wa Chadema

    Embu tazameni kigwanda chake!!! 2015 chadema wanachukua nchi!! http://1.bp.blogspot.com/-ucGlwpWJihk/TtOsmcLZ4RI/AAAAAAAB58c/bF7Flx_bKY4/s1600/photo+3-IMG_1745.jpg
  5. M

    Kwanini Serikali imempiga STOP Dogo wa mbeya kutoa huduma kama Babu wa Loliondo?!?!?!?!

    Nini tofauti kati ya huduma ya Dogo wa mbeya na Babu wa Loliondo?!?!?!?!
  6. M

    JK akagua hifadhi ya chakula!!!

    hilo ni Ghala la kuifadhia chakula chan'gombe!!
  7. M

    Hivi CCM walichakachua vipi 2010?

    Kutokana na Maandamano yanayoendelea sasa inaonekana dhahiri ya kwamba Chadema wanamvuto.Ni chama kinachopendwa na wanachi.Nov 2010 uchaguzi ulifanyika.Kuna malalamiko mengi kuwa CCM wamechakakua. Kila chama kilikuwa na msimamizi katiko vituo vya kupigia kura...Je nini kilitokea?Je wasimamizi...
  8. M

    Rekodi ya Ajali za JWTZ tangu mwaka 2007

    DESEMBA 2007 Helikopta ilianguka juu ya Ziwa Natron na watalii wanne, msindikizaji wao mmoja Mtanzania, na maofisa watatu wa JTWZ. Hakuna aliyepoteza maisha lakini ililipuka na kuishilia mbali na moto. JUNI 2008 Helikopta ya pili ilianguka Oljoro, Arusha, wakati ikianza safari ya kwenda Dar...
  9. M

    Je, Watanzania mlio nje ni vibarua na wabeba maboksi?

    Fareed, Unasema "Pesa hizi zinatumika kununua nyumba, kulipa ada za shule, matibabu, nk" Hivi wewe kuna Ndugu au Jamaa yeyote aliepo nje ya Tanzania anaweza kukuamini kukupa pesa umnunulie nyumba,au ukalipie ada ya shule?Ni wangapi? Tatizo kubwa la watanzania popote pale tulipo ni...
  10. M

    Picha ya Mbowe walipokutana na JK: Je unajifunza nini kwenye picha hii?

    Gosbertgoodluck, FYI: hii imetokea leo kwenye sherehe za kuadhimisha siku ya sheria nchini katika Viwanja vya Mnazi Mmoja
  11. M

    Picha ya Mbowe walipokutana na JK: Je unajifunza nini kwenye picha hii?

    Quadrat Jr, Nataka ujifunze ya kuwa Viongozi wa siasa wanapokuwa wanaongea na wafuasi au wanachama wao kuna kipindi huwa wanaonyesha wana hasira sana na wapinzani wao..ila wanapokutana mara nyingine picha inakuwa tofauti kabisaaa kama unayoona mwenewe kwenye picha hio.
  12. M

    Picha ya Mbowe walipokutana na JK: Je unajifunza nini kwenye picha hii?

    Seacliff, Mbona unajicontradict..kama unasema hakuna cha kujifuna na baadae unaendelea kwa kusema "yeyote ambaye anafahamu siasa".Then kuna kitu cha kujifunza.Jifunze jinsi ya kujielezea wewe.
  13. M

    2015 wagombea wakiwa Dr. John Pombe Magufuli vs Dr.Wilbrod Slaa utamchagua nani?

    Nnaomba jibu lako uliambatanishe na Sababu za Msingi.
  14. M

    Siasa ya Mwalimu ilivyowaathiri Waislamu Tanganyika

    YouTube - Waislamu Tanganyika 1.mp4
Top Bottom