Recent content by msigalakaroli

  1. M

    JamiiForums Tanzania Namna Rais anavyotaka tuwe sivyo tulivyolelewa

    Toto ulileavyo ndivyo likuavyo. Hii ndo Tz bana
  2. M

    JamiiForums Tanzania Rais, tusaidie kutokomeza 'nyodo' za wanasiasa

    Kilichobaki viongozi wa siasa wapunguziwe mishahara na posho ili tuheshimiane mtaani. Maana walijiona kama wao miungu watu.
  3. M

    JamiiForums Tanzania Magufuli wana hasira na wewe, mpe Makonda Unaibu Waziri Mkuu, anaweza

    Ukiona mtu anatoa matusi ujue amefika mwisho wa kufikili na hana hoja. Nikuwapuuza tu
  4. M

    JamiiForums Tanzania Magufuli wana hasira na wewe, mpe Makonda Unaibu Waziri Mkuu, anaweza

    Very nice mletamada. Umefikilia mbali sana. Tatizo watu watakupinga kwa sababu zao za unazi wa vyama na wafuasi wao wahalifu wasioona juhudi za makonda. Ila wenyemacho tunaona na wenye masikio tunasikia. Wacha dogo makonda afanye kazi na uncle magu hatamtupa mkono
  5. M

    JamiiForums Tanzania Kafulila: Nimerejea CHADEMA rasmi leo

    Ukawa hiyo. NCCR ndo inakufa taratibu na CUF inapumulia mirija. Ngoja tuone picha stealing mamvi +mbowe.
  6. M

    JamiiForums Tanzania Kafulila: Nimerejea CHADEMA rasmi leo

    Alitimuliwa baada ya kumpinga mbowe. Kakosa ubunge karudi. (Uchu wa madaraka.) Zito kamkalia kooni anashindwa kupumua.
  7. M

    JamiiForums Tanzania Lowassa kawa na "mkono wa birika?", hafanyi hafla za anasa mwaka mpya

    Mdau kalela mada watu wanatoka nje kabisa ya mada husika. Mara ameachika, mara hajielewi. Hivi nani katuroga? Au ndo huyu masai? Hivi mnafaidi nini kupeana vijembe kwajili ya huyu muhuni? Hata angekua rais yeye angewapa hata buku? Tafakari chukua hatua.
  8. M

    JamiiForums Tanzania Mama Ndalichako, kichwa cha nyoka hiki hapa piga!!

    Mada inamuhusu ndalichako MTU analeta habari za lowasa. Mbona amekua wazili Mkuu akaishia kupiga PESA na kukimbia. Kama mama kakosea tumkosoe ila sio kumfananisha na wahuni kama lowasa
  9. M

    JamiiForums Tanzania Mbowe tunaomba usirudie tena makosa haya

    Nashukuru kwa kuongea ukweli. Sikuzote msema kweli ni mpenzi wa mungu. Ila kuna wanaz humu jf watakupinga.
  10. M

    JamiiForums Tanzania Tamko: CCM yawajibu Lowassa na Zitto pia yakana kushiriki kwenye kuivuruga CUF

    Weka hoja zinazoeleweka kumpinga sendeka sio kujitetea na kukashfu.
  11. M

    JamiiForums Tanzania Rais Magufuli aagiza watumishi wawili waliomdanganya JNIA kuchukuliwa hatua

    Kwa Huyu magu wezi watakoma
Back
Top Bottom