Recent content by msaginya

  1. msaginya

    JamiiForums Tanzania Jenista Mhagama mshauri Rais amuondoe Erio NSSF

    Kweli dunia ina mambo
  2. msaginya

    JamiiForums Tanzania Mbona Wabunge wa Zanzibar wanatembelea magari ya hadhi ya chini na kulala guest za kawaida sana?

    Hata maofisa ukiwa Zanzibar unaongea nao simple tu hawana mikwala
  3. msaginya

    JamiiForums Tanzania Jinsi wakimataifa wanavyowahujumu wa matopeni

    Magalasa ndio wanasumbua Africa wao bora wamefanya nini
  4. msaginya

    JamiiForums Tanzania Kanda maalum ya ushirikina

    Inawezekana na wewe ni fundi umejuaje?
  5. msaginya

    JamiiForums Tanzania Hivi wacheza muvi za Ngono hutoka sayari gani?

    Haaaah sure long time kweli tunatumia maneno Kama kuzoza.
  6. msaginya

    JamiiForums Tanzania Mshahara Umeshatoka?

    Unauliza kijanja sio bado tunahakiki wafanyakazi hewa
  7. msaginya

    JamiiForums Tanzania 80% ya mahakimu wana English mbaya, inatusumbua sana tukisoma

    Kuna kitu inaitwa legalese ndio inakusumbua
  8. msaginya

    JamiiForums Tanzania UKAWA kususia Futari za Viongozi wakuu Mfungo wa Mwezi mtukufu wa Ramadhani ni jambo la ajabu

    Hugo hakuwa sahihi yawezekana in mchecheto was kuingia ikulu
  9. msaginya

    JamiiForums Tanzania Dr. Shein aapishwa kuwa mjumbe wa baraza la mawaziri

    Hii ndio Tanzania
  10. msaginya

    JamiiForums Tanzania Nurse afukuzwa kazi kisa kujamiina na mgonjwa..!

    Ndio,ugonjwa wa hamu ya kufanya mapenzi
  11. msaginya

    JamiiForums Tanzania Mawaziri wa Magufuli mbona kasi imepungua ghafla?

    Wameshajulikana ndio sababu wametulia
  12. msaginya

    JamiiForums Tanzania Sukari sasa ni shilingi 2,400 kwa kilo huku Dodoma

    Sio lazima kunywa chai
  13. msaginya

    JamiiForums Tanzania Nyalandu apinga Katiba inayopendekezwa

    Ukiwa ktk kundi LA Simba unakua Simba ukitoka unarudi kuwa mbwa
Back
Top Bottom