Shida ya humu ndani anaetoa mada anashida zake zakimapenz na watu anaokutana nao, nahii yote inatokana namadhaifu aliyonayo yeye....
Nawengine wanamadhaifu yao kisingizio kwa Research walizofanya.
"Enyi wanaume mnaoleta mada zakuponda wanawake nawachangiaji pia acheni iyo tabia maana mnatakiwa...
Mungu atakuponya mdada usijar,semah fanya kwenda kuchekiwa hospital nasio kutumia kila dawa unayoshauriwa,pengine izo dawa zinaongeza kasi ya tatizo lako.
Uyo ni snura acheni habar zakuunganisha matukio,ndoa nimipango ya Mungu hakuna mwanamke anaeweza lazimisha aolewe na vilevile wapo wasio kuwa na watoto/mtoto nampaka leo hawajaolewa na umri wao umekwenda......sasa nao mtawaweka upande upi!!!!.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.