Natafuta familia kupitia mtandao huu


M

mama mtarajiwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2016
Messages
290
Likes
444
Points
80
M

mama mtarajiwa

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2016
290 444 80
kwa jina naitwa malamia
kabila langu mchaga
umri wangu miaka 35
mchapakazi sana
elimu ya chuo
sijawai kuolewa
sijawai kuzaa
naishi dodoma ila mwakani nitahamia dsm nimeajiriwa
dini mkristo
sinywi pombe
natafuta mwanaume mtu mzima anaejielewa kwa mahusiano ya moja kwa moja .
awe mtu mzima sana miaka 40 mpaka 60
email
nyotanjema2017@gmail.com
 
M

mama mtarajiwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2016
Messages
290
Likes
444
Points
80
M

mama mtarajiwa

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2016
290 444 80
asanteni wote
 
tzfanatic

tzfanatic

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
622
Likes
356
Points
80
Age
27
tzfanatic

tzfanatic

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
622 356 80
kwa jina naitwa malamia
kabila langu mchaga
umri wangu miaka 35
mchapakazi sana
elimu ya chuo
sijawai kuolewa
sijawai kuzaa
naishi dodoma ila mwakani nitahamia dsm nimeajiriwa
dini mkristo
sinywi pombe
natafuta mwanaume mtu mzima anaejielewa kwa mahusiano ya moja kwa moja .
awe mtu mzima sana miaka 40 mpaka 60
email
nyotanjema2017@gmail.com
vp nikiwa chini ya umri wako ila niko smart kuna tatizo, kama hakuna tatizo naomba nije mana nami najielewa sana
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,701
Likes
6,293
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,701 6,293 280
Nimegundua kitu mademu wengi wa kichaga umri ukienda wanakua na stress sana ya ndoa, we sio wa kwanza hapa jukwaani umri in huo huo na kabila like lile otherwise use ni mtu mmoja unabadiri account!
 
H

havanna

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
1,432
Likes
1,135
Points
280
Age
49
H

havanna

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
1,432 1,135 280
Nimegundua kitu mademu wengi wa kichaga umri ukienda wanakua na stress sana ya ndoa, we sio wa kwanza hapa jukwaani umri in huo huo na kabila like lile otherwise use ni mtu mmoja unabadiri account!
Labda usipokuwa umeolewa itakuwa hawajakamilika, lakini tumuombee ampate mwenza wake wapendane,wavumiliane na wawe na hofu ya mungu
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,787
Likes
27,983
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,787 27,983 280
Mungu akusaidie upate mchumba haraka maana tayari unavuka umri mzuri wanaoshauri wataalamu wa kuzaa. Wataalamu wa afya wanashauri kuzaa ni kuanzia 20 - 35
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,803
Likes
36,368
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,803 36,368 280
Mungu akusaidie upate mchumba haraka maana tayari unavuka umri mzuri wanaoshauri wataalamu wa kuzaa. Wataalamu wa afya wanashauri kuzaa ni kuanzia 20 - 35
mungu wangu na mimi naelekea deadline
 

Forum statistics

Threads 1,274,224
Members 490,631
Posts 30,505,344