Recent content by mkabasia

  1. mkabasia

    Mke wangu kagoma kunisamehe, nafanyaje kumrudisha?

    "Kwakifupi unatupa tabu sisi wataalamu wa ushauri na mahusiano "Nimepapenda hapo.
  2. mkabasia

    I missed my wife baada ya kuachana

    Mi nakushauri mrudie tu mkeo, akirudia hilo kosa tena mwache. Mpe nafasi nyingine nawahurumia watoto jamani, nimesoma hadi machozi yamenilenga. Nikiwaangalia wanangu dah! Tuzidi kuziombea ndoa zetu wapendwa. Ndoa zinavozidi kuvunjika kwa wingi ndipo tunakua na tatizo la maadili kwenye jamii...
  3. mkabasia

    Pishi la boga, nakosea wapi?

    Boga nlikua nakula kipindi mdogo kwa kulazimishwa na mama, tangu nimekua sijala tena sikumbuki hata ladha yake. Hata kuchagua sokoni zuri lipi sijui.
  4. mkabasia

    Uzi wa vyakula tu

    Mboga haoitoshi hornet, ugali nne samaki mmoja, au nyie wapare?
  5. mkabasia

    Sababu za vegetarians kutokula nyama

    Jamani kila kitu kiwe tu kwa kiasi. Tule nyama kwa kiasi kuepuka madhara yake. Hivi naachaje kula nyama. Mboga za majani zenyewe tule kwa kiasi manake ukila sana damu ikizidi sio shida kweli.
  6. mkabasia

    Ndizi zinazoivishwa kwa umeme Je ni kweli zinawekwa dawa ya kuhifadhia maiti?

    Mi mwenyewe naskia kuna ndizi zinazoivishwa na umeme. Kuhusu madawa sijui. Na hizo ndizi zinazoivishwa hivo haziwi na ladha tamu kama zinazoivishwa kiasili. Hizo zenye rangi ya kuvutia(zinazoivishwa na umeme)mabibo wafanyabiashara wanajina lao wanajua.
  7. mkabasia

    Msaada wa Mafuta ya kung'arisha ngozi

    Tunatofautiana. Yani mtu atoke kujifungua ngozi ififie.Mi huwa nang'aa mpk najiogopa na nkiwa mzazi mafuta yangu mwili mzima ni ya nazi nayompaka mtoto na mimi hayo hayo. Vyakula plus kukaa ndani miezi mitatu huwa nawaka uongo dhambi.
  8. mkabasia

    Umekula tunda gani leo?

    Dar halipo? Ni ka stafel au. Ni tamu ee? Nije nlitafute.
  9. mkabasia

    Umekula tunda gani leo?

    Linapatikana wapi, silijui hili tunda.
  10. mkabasia

    Ni kitu gani kimekusukuma kufanya ujenzi?

    We mgomvi ee, kwann ulikua unahamahama ivo.?
  11. mkabasia

    Nimemuonea huruma mume wangu baada ya kukagua simu yake

    Dah, we differ, kwa hiyo hizo huduma anazotoa mume (of which) ni wajibu wake. Zinafanye nimuonee huruma hadi kwenye mambo yasohitaji huruma. Umekosea bwana ulipaswa umuulize kwanini anafanya hivyo.
  12. mkabasia

    Tuwaambie tu ukweli kina dada, ni wachache mno wanaopendeza kwa suruali

    Hamsomeki nyie, tukivaa madera mnasema raha ya dera msambwanda. Flat screen na dera wapi.
  13. mkabasia

    Naomba maelekezo ya kupika chainizi

    Osha chinese zako , kisha zikate kate. Zikwangulie carrot. Weka jikoni sofuria yenye mafuta (inategemeana na wingi wa mboga).Mafuta yakichemka kaanga kitunguu kikiwa brown kidogo weka chinese yako kaanga kwa dakika chache, weka chumvi kiasi, mboga tayari.
Top Bottom