Kila kitu kinatakiwa kwa kiasi Ili kisilete madhara makubwa.Kwa watoto wanaosoma shule za private kidogo NI rahisi kufuta hizo fimbo.Manake Mtoto akienda ndivyo sivyo wao ni rahisi Tu kumtimuaMtoto au suspension.Huku katani huku process za kumfukuza mwanafunzi ni ndefu Sana.So kiboko huku ndo...
Kuna mmoja alikua akiingia darasani anasemia "Leo ntawachapa Hadi muombe ardhi ipasuke muingie" Hii kauli ilikua inaniliza kabla hata sijachapwa nawaza ardhi ikipasuka nn kitatokea.
Hivi vitu wala havihitaji uchumi mkubwa.Kuna kipindi ofisini watu kama Saba tulikua kwenye challenge ya diet.Tulikua tunaweza nunua ndizi mzuzu za 6000,mbogamboga za 3000 na mayai Kila mtu moja.Tunakula tunashiba siku nzima mpk jioni.
Mi huwa namwambia kabisa hakikisha nyama yako imeiva vzr ndo utuletee mezani la si na hivyo nimwambia sitokulipa ikiwa ngumu.
Juzi Kati nlienda kwenye harusi,aisee Yule mchomaji wao wa nyama nampa ten over ten.Nyama ilikua laini Hadi Raha,plus ladha.
Watu ambacho wanashindwa kujua,ni kwamba Kila mtu anatofauti katika mimba.Binafsi nkiwa mjamzito hakuna sehemu yoyote ya mwili wangu inayovimba zaidi ya tumbo.Sipati alama yoyote usoni kiasi kwamba ningekua mtu famous nako mimba yangu ingeanzishiwa debates 😀😀
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.