Ukisoma replies za Mboga Mboga humu ndani unaweza kudhani kwamba huwa wanaandika wakiwa wamekatwa vichwa.
Yani kama kuna watu wanalipwa au kwa mapenzi yao binafsi wanafanya hii kazi ya kutetea maovu ya Mboga Mboga,basi kazi yao ni ya kipuuzi sana.
Kocha mpuuzi kaona timu imeshinda akapiga sub za kidwanzi. Camara, Jackson,yule Winga manywele zote sub za kipuuzi. Unamtoa Pape Gueye unamuweka Camara? Unamtoa Ndiaye unamuweka Manywele?
Hili bara ni gumu sana wazee.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.