Bushmaster
JF-Expert Member
- Jan 18, 2022
- 674
- 1,495
Huyu refa ameanza kupendelea belgium break ya maji ni dk 65 yeye amepeleka hadi 70 dk sio fair hii,anataka senegal waishiwe maji
Bongo hakuna career guidance kabisa. Na hawa Serengeti Boys waliofanya vizuri mwaka huu utashangaa hawapandishwi timu ya wakubwa, tunabaki na akina Mohammed Hussein.Huyo huyo
Ubelgiji ni mbovu au wamekutana na kitu kizito?😁😁 hivi ubelgiji na huyo kocha wamemuokotea wapi maana naona timu mbovu balaa hii
MsameheHuyu Diarra mpuuzi sana..hilo goli alilokosa lingekuwa la 3
Senegal hawakubahatisha kuchukua ubingwa Afrika.Ubelgiji ni mbovu au wamekutana na kitu kizito?
Magoli hayo akifunga Messi tunasema kaachiwa..mana hukoswi pale hata 0%Msamehe
Anakuwaga na msaada huyo.Sub ya Lukaku ni kuwasaidia Senegal. Ni kama cr7. Belgium ni kama wanacheza pungufu.
Ana assist yake kali sana goli la kwanzaHuyu Sadio Mane ilikuwa atolewe ila ndio hivyo tu.
Oh my God!!! kipi haswa kilichokufanya uone nimebadili msimamo wa Atheism?Huna msimamo kama shabiki wa Ronaldo. Wewe si huamini mambo ya Mungu?
Naona wamekataa utejaAmka mzee, hawa ni wamoto kama nini
Kajaa kwenye mfumo wa Senegal😀Kocha wa belgium ana desa la mbinu,ila naona kashaishiwa