• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Recent content by mbwana semsimbazi

  1. mbwana semsimbazi

    Tukifuzu AFCON mechi ya leo nakunya kuanzia Mwenge hadi uwanja wa ndege

    Tunasubir kuona hayo mavi... Sent using Jamii Forums mobile app
  2. mbwana semsimbazi

    Sio kwa nia mbaya kuishi kwa ndugu kuna changamoto.

    [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] Sent using Jamii Forums mobile app
  3. mbwana semsimbazi

    Dili za Mtandaoni/Online deals(special threads)

    Mkuu mie kwny chiper cash huwa nikiweka namba ya simu awaniletei code... Sent using Jamii Forums mobile app
  4. mbwana semsimbazi

    Uvumilivu unaelekea kunishinda!

    Mkuu endelea kuvumiliaa ila jiandae kuchapiwa huko
  5. mbwana semsimbazi

    Huwa naenjoy kusoma yaliyo andikwa nyuma ya daladala........

    Kusudi haina pole
  6. mbwana semsimbazi

    Tetesi: Marekani yafanya mazoezi Korea kusini hali ya wasiwasi imetanda

    Kinukee tuu...
  7. mbwana semsimbazi

    Kwa mbwembwe zote zile mshahara wa watumishi wa Umma imeongezwa Tsh 7,000/=(elfu saba tu)

    Alafu c mtaichaguaa kijan tenaa...
  8. mbwana semsimbazi

    Uzi maalum wa kupeana Likes: Comment chochote upate "Like"

    Embu na mm nipate like basi
  9. mbwana semsimbazi

    Naendeleza Utani..!!

  10. mbwana semsimbazi

    Mama Kilango Malecela alitumbuliwa haraka sana, ila Makonda mmmmh

    Kutumbuliwa sahauu mkuu...
  11. mbwana semsimbazi

    Nchi zinazoongoza Kuangalia Video za Pilau za Mtandaoni

    Ata mm imenishangaza hyo list...
  12. mbwana semsimbazi

    Amazing Facts

    Hahahaha
  13. mbwana semsimbazi

    Mzee kaingia pharmacy

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  14. mbwana semsimbazi

    Hao chatu na chui wapo wapi sasa!!

    MKE: Honey naomba unisaidie kitu. MUME: chochote mke wangu nitakufanyia, unajua nakupenda.. MKE: Naomba ukaue Chatu, na kisha chui halafu uniletee ngozi zao. MUME: Hivi wewe unakichaa, ndio mambo gani hayo?? Siwezi bwana omba lingine. MKE: Naomba Simu yako nisome msg za kawaida na WhatsApp...
  15. mbwana semsimbazi

    Nimepata Sup 5 katika masomo 8 ninayo soma ,msaada tafadhali

    Sup sio kilemaa watu wanasapua na kusepa..... Ila mbn vyuo ving bado ata UE awajamalza nyny tayar ad tokeo? Hakuna haja ya ushaur hayo yaliyotokeaa tayar yameshakufunza kuwa uwe serious next timeeee....
Top