Recent content by Masanja

  1. Masanja

    UTEUZI: Rais Magufuli amteua Balozi Wilbert Ibuge kuwa Katibu Mkuu wa Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki

    Hizi kazi wazitangaze basi jamani watu tushindanishwe (hata kama ni kwa itikadi za CCM basi akina johnthebaptist wapewe. Potelea mbali ila tuitwe na sisi tupeleke wasifu wetu.:) Maana naona mzee ana fanya recycling tuu wakati vijana wanaambiwa wajiajiri. Nchi ngumu sana hii!
  2. Masanja

    2004 Toyota Passo (DFB) for Sale TZS 5.5m

    Mkuu mbona gari chafu huitunzi? kitunze na kipende kidumu! Mimi sina hela ya kununua..napita tuu!
  3. Masanja

    Ushauri: Nataka kujenga nyumba kwa Shi. Milioni 27

    Hapo amekuomba mawazo tuu...unamshukia kama mwewe anayevizia kuku.....wakati pesa ni ya kwake......walimwengu bwana...
  4. Masanja

    Sekta ya Afya nchini kunufaika na msaada wa Dola za Marekani Milioni 600 (takriban Tsh. Trilioni 1.4) kutoka Global Fund

    Yes ni initiative ya KA, lakini biggest funders wa huo mfuko ni Western countries just like the UN itself. Hivi leo US akisema anazuia hela/michango yake kwa UN au mashirika yake..kuna taasisi yoyote ya Umoja wa mataifa itakayosalimika? Juzi US amechelewa kulipa michango yake UN..matokea yake...
  5. Masanja

    Sekta ya Afya nchini kunufaika na msaada wa Dola za Marekani Milioni 600 (takriban Tsh. Trilioni 1.4) kutoka Global Fund

    Mzee was sovereignty upo? Nyinyi ndo mnawajaza upepo viongozi wetu kichwani kwamba sisi hatutishwi. Mkishindwa kujua kesho ARVs na madawa yakikosekana..utawakuta watu barabarani....Huo mfuko wa Global Fund ni 100% hela ya mabeberu! Tujifunze, kiburi na majivuno siyo uungwana. Tukikosolewa...
  6. Masanja

    Whataboutism

    Msando mzee wa fursa. He simply wants to attract attention especially from JPM and his circle. But as a matter of fact, tunaomjua AM is a professional crook. Serikali ingekuwa inatoa vyeo kwa kufanya vetting kama zamani, sidhani kama iko siku huyu bwana angepata hata ujumbe wa nyumba kumi. Again...
  7. Masanja

    Serikali imuondoe Paul Makonda haraka kabla mambo hayajaharibika. Tamko lijalo linaweza kuathiri nchi pakubwa

    Bandiko Murua kabisa hili. Watanzania wengi wana good will na JPM. Swali gumu labda ni kama haiwezekani kufanya yoooote anayoyafanya bila kuhangaishana na wakosoaji wake. Kwa mwenye akili anajua.....Raia 55 million hatuwezi kuwa na fikra sawa. Never! Kuandika yasipoandika magazeti ya ndani..ya...
  8. Masanja

    Serikali imuondoe Paul Makonda haraka kabla mambo hayajaharibika. Tamko lijalo linaweza kuathiri nchi pakubwa

    Ukitaka upepo ubadilike gusa maslahi ya elites-wale wenye nacho... Siku nyingi wanyonge wameongea sana humu kuhusu hizi dhulma lakini hakuna anayewasikiliza. Ila sasa wakina Pompeo wakiongea...wakaanza kuwanyima visa akina Mwanakijiji na wengine kama wao (pole mzee mwenzangu)....wenye nyumba na...
  9. Masanja

    La mgambo limelia, tumekusanyika, tuwe watulivu sasa

    Mkuu usishangae. Hizi lugha za Human Rights unazipotezea at your own cost. Na ukishaanza kutengwa mzee na US..trust me sasa hivi hata ukienda kuomba visa ya taifa lolote kama ni kiongozi wa serikali...wanakuangalia mara mbili mbili. Wapo wanaoweza kukamatwa huko huko nje wakishatakiwa kwa makosa...
  10. Masanja

    La mgambo limelia, tumekusanyika, tuwe watulivu sasa

    Mkuu umefikiria mbali sana. Siku hizi siyo The Hague tuu. Kuna kitu pia kinaitwa Universal jurisdiction. Nchi yoyote kama ina taarifa zako za mauaji na nchi yako imeshindwa kukuwajibisha..wanakukamata wanakufungulia mashtaka na Maisha yanaendelea. Tunaishi dunia ngumu sana. Kuielewa na kuiishi...
  11. Masanja

    Kitendo cha kiongozi wa nchi kuzuiliwa kuingia Marekani kina athari gani? Ni adhabu?

    Kuwekewa vikwazo ni fedheha. Kikubwa tunachoweza kufanya sisi ni kuishi na hawa watu vizuri. That's all we need! Tanzania is bigger than Makonda au mwingine yeyote. Wasiwasi wangu ni huu uchaguzi wa October. Hii kitu itatesa wengi. Tukifanya kama ile style yetu ya serikali za mitaa, wallah...
  12. Masanja

    Zuio la Watanzania kwenda Ng’ambo: Paul Makonda awa kiongozi wa kwanza kuzuiwa kuingia Marekani

    hahahahaha...mkuu hebu wacha ulofa basi hata kwa dakika moja...duh!
  13. Masanja

    How stupid is the World Bank?

    Jibu hoja za Zitto Kabwe. You haven't justified your Lumumba paycheck for these childish arguments...Badilikeni spinning za kitoto kama hizi zinaonyesha umuhimu wa CCM kupeleka watu kwenye nchi za ukomunist kama North Korea vijana wake wajifunze nini maana ya propaganda. Hapa umefeli.
  14. Masanja

    World Bank-Tanzania loan: The generation of negative externalities for good ones

    Mleta hoja amenisikitisha. Anaangalia tulipoangukia baadala ya tulipojikwaa. Amani, uwajibikaji na maendeleo havina mbadala. Nakuhakikishia wengi tulimpigia kura JPM baada ya kuchoka na utawala wa JK. HIVI KWELI INAINGIA AKILINI uwazuie wapinzani kufanya kazi zao huku ukiwaruhusu CCM kufanya...
Top