Recent content by marine 1

  1. M

    Haya Mamlaka ya Bunge kuita watu kuwahoji na kutoa maonyo inayatoa wapi?

    Wameshindwa kujadiliana kwa hoja, Sasa wanaanza kupambana na maneno ya mitaani. Yaan wanashindwa kazi zao za msingi za kuisimamia serikali na kutunga Sheria wanaanza kunyamazisha watu mtaani. Alikuwa wapi Magufuli akikopa trilioni 50?? Ndo wanahoji sasahv akiwa amefariki! Nchi inamatatizo...
  2. M

    CCM Hii ndo Hii au tutegemee Mabadiliko?

    Habari za muda huu ndugu wanajamvi. Natumai kila mmoja anaendekea na pilika za kuweza kuuelekeza mkono kinywani. Kwa wale wa makamu yangu, tutakubaliana kwamba tangu kuanza kwa siasa za vyama vingi, CCM imejipambanua katika weledi, ukomavu, uzoefu na historian katika majukumu yake. Wabobezi na...
  3. M

    Kauli za ''Rais Mwanamke''na Ubaguzi wa kijinsia

    Kuna hizi kauli anazopenda kutumia Rais wa Sasa wa awamu ya SITA: 1. Rais Mwanamke. 2.Mimi Mama yenu. Je ni: 1. Udhaifu?, 2. Kutafuta huruma 'simpathy'? 3.Ubaguzi wa kijinsia? Kwanini asiongoze kama Rais? Asinadi sera zake na kujipambanua kwa sera na namna ya kushughulikia matatizo ya...
  4. M

    Royal Tour: Kwanini Rais Samia asingewapa Watanzania wenye ushawishi kufanya kazi hii?

    Mi nashauri tu hiyo documentary ikitoka, wanaohusika wakae waisikilize tena na tena kabla haijaingia sokoni.Yasije tokea Yale ya Mahojiano na Salim kikeke wa BBC.
  5. M

    Wakili Peter Madeleka: Freeman Mbowe amechanganywa na wafungwa wanaosubiri kunyongwa gerezani

    Nimeshtushwa na kusikitishwa sana, na hii taarifa kuwa mh. Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe kuwekwa 'Condemn'. Yaan kuwekwa katika gerezani kwa kuchanganywa na wafungwa wanaosubiri kunyongwa. Hii Ina leta maana kwamba wanamuandaa na kumtesa kisaikolojia kufanya ajiskie si chochote, na...
  6. M

    Kilichomtokea Mjapan ipo siku kitamtokea Muajemi Iran

    Mkuu ile vita Israeli angepigwa mapema tu sema waarabu walishindwa kujipanga , wakakusanya ndege zote Misri, Mu-Israeli akazifanyia shambulio LA gafla, wakawa hawana pa kutokea kwa upande Wa anga, Israeli akalitawala anga lote la Mashariki ya kati na ndo ukawa ilushindi wake.
  7. M

    Kilichomtokea Mjapan ipo siku kitamtokea Muajemi Iran

    Kuweka records sawa. Teknologia ya nyuklia alizindua mjerumani, roketi aligundua mjerumani na hata waanzilishi Wa Kennedy space center na waanzilishi Wa NASA ni wale wajerumani waliohamia marekani baada ya Vita ya pili ya dunia. Mjerumani kupitia Hitler alikuwa mbali sana sana ila vita...
  8. M

    Kwanini maiti nyingi za watu maarufu zinahifadhiwa Lugalo?

    Sasa ebu jiulize, pale Airport tu mwili kubebwa na Folk lift picha zimesambaa mtandaoni, je wakipata picha ya marehemu labda awe na jambo lisilo la kawaida, wataweza kumsitiri!? Lugalo ni jeshini, wana maadili na wanalinda "privacy" za watu
  9. M

    Tangu makutano ya Ubungo yamewekwa hii Round About, foleni imepungua kiasi

    Yaan unajiuliza kwanini hawakuliona hili mapema! Hakukuwa na haja ya daraja la juu
  10. M

    Zijue aina 3 za kikwapa/vikwapa

    Kuna Kikwapa Cha pua pia?
  11. M

    Nataka kuacha kazi, niendeshe Ubber. Ushauri.

    25% ya faida au ya makusanyo ghafi?
  12. M

    Nataka kuacha kazi, niendeshe Ubber. Ushauri.

    Habar za Wikiendi. Mimi ni kati ya wale tuliochoshwa na Ajira. Nimefikiria sana naona bora nianze ubber. Naomba ushauri kwa wazoefu wa ubber.
  13. M

    Amepata ufaulu wa daraja la tatu mchepuo wa CBG! Je, anaweza kupata chuo cha Serikali?

    Habari za wakati huu? Naomba msaada wa mawazo. Nina ndugu aliyemaliza kidato cha sita, Combination CBG. Kwa mujibu wa matokeo yaliyotoka hivi juzi, amepata division three (3). Sasa naomba mwenye ujuzi anisaidie kama huyu kijana anaweza kupata chuo cha serikali, na pia Course itakayomfaa huko...
  14. M

    Mama huyu apigwa na kudhalilishwa kwa kuchaniwa nguo zote

    Kwa kweli ukimfanyia hivi ndugu au jamaa yangu lazma utalipa tu. YOU WILL PAY . Sitakubali
Top Bottom