Trust me bro!SERIKALI IMEMNYANG'ANYA TONGE MDOMONI HUYO BINTI!
Shule siku hizi Haina maana Tena,wanamkomalia afike Hadi chuo kikuu ili aje ageuke chakula Chao😏
Mbeya ni bajaji mji mzima,hakuna daladala Mbeya,inasikitisha sana mji wetu unakuwa mchafu sana!ukiwa Mwanjelwa jioni watu wanakula uchafu sana!
Soko bubu KABWE lifungwe ili kuunusuru mji wa mbeya!
Vijana wamedekezwa,yaani wanafanya Fujo mbele ya polisi?!
Vyombo vya usalama vinamsaliti mkuu wa mkoa kwasababu wao ndiyo wamiliki wa bajaji!
Mbeya haikutosha kuwa Jiji inatakiwa kusafishwa,MWANJELWA na kabwe zinatakiwa kupunguziwa umaarufu wake ili kupunguza msongamano maeneo hayo!ila Sina...
Mfumo wa elimu wa nchi umeoza ndiyo maana tunapata watumishi wasio na uwezo wa kutatua changamoto ndogondogo tu za wananchi!!
Mbeya tuna mito ya kutosha ila hapa mjini mitaa mingi hupata maji mara 1 kwa wiki Tena usiku wa manane🙄
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.