Recent content by Maestrol

  1. Maestrol

    Sina kazi wala kipato chochote; nadharaulika na ndugu zangu

    Achual swal kauliza yy lkn lime2wakilisha wa2 weng. Broo".. umeongea in fact->thnk
  2. Maestrol

    Mayweather hutumia mamilioni kubadilisha oil ya gari yake

    Lakini c o dhambi kuwa navyo!!
  3. Maestrol

    Tujuzane aina ya perfume/body spray unayotumia

    Ofcoz mm na2mia {ONE MAN SHOW}->xo far".. Iko very un'expensive lkn ni zaid ya nzur!!
  4. Maestrol

    Karibu Fundi Coutinho

    2 honestly,, barca 2mepata m2!!
  5. Maestrol

    Nikasema leo niangalie huyu wanaesema Pele alikuaje enzi hizo. Kweli alikuwa nuksi

    C o kwel,, Pele hakuwah kuwa Nouma dunian! Na inabid ipite miaka 600 ndo aje tokea kiumbe km Leo Messi
  6. Maestrol

    Nywele kusisimka ghafla pindi kuna hatari. Nini hufanyika hadi hali hiyo kutokea?

    Kuna k2 kinaitwa "LAW OF ATTRACTION"--> yenyew inausiana & fikra zako. "UR XO BECOME THINGS"--> vile ambavyo umevifkiria ugeuka v2 *Xo hyo in sycology mkuu.
  7. Maestrol

    Hivi mrembo Sanchoka ana ndugu?

    Duuh! noma ww?
  8. Maestrol

    Hivi wanawake huwa mnajisikiaje?

    Duuh! mi bdo mdogo,
  9. Maestrol

    Nahisi Nina maralia.

    Meza dawa
Top Bottom