Hivi wanawake huwa mnajisikiaje?

Hivi wanawake huwa mnajisikiaje?

Kuna siku almanusura bidada akate network Tabora pale kisa jibapa hilohilo- nilit.omba mwanamke yule kuanzia saa nne nne hivi hadi saa kumi alfajiri kila nikijitahidi nikojoe ndio kwaanza ub.oo unazidi kukomaa umegangamala zaidi ya kisiki cha mpingo uliokomaa. Matokeo yake nikapata kibarua cha kumpepelea hadi hali ilipotengemaa kidogo, hakwenda kazini siku nne kwa kisingizio cha ugonjwa, chupi haivaliki kwa madai ya kwamba ilikuwa inamkera inapomgusa hasa kinembe na nashavu ya kumma, kiuno hakinyooki ipasavyo, kinenani panamuwaka moto wa hatari na mgongo ni shida tupu. Jambo la ajabu sikukojoa shahawa pamoja na Kuto.mba kote kule. Yupo humu keshajijua tyr
Hii chai imekosa mdalasini na iriki ila ni tamu tu..
 
Kuna siku almanusura bidada akate network Tabora pale kisa jibapa hilohilo- nilit.omba mwanamke yule kuanzia saa nne nne hivi hadi saa kumi alfajiri kila nikijitahidi nikojoe ndio kwaanza ub.oo unazidi kukomaa umegangamala zaidi ya kisiki cha mpingo uliokomaa. Matokeo yake nikapata kibarua cha kumpepelea hadi hali ilipotengemaa kidogo, hakwenda kazini siku nne kwa kisingizio cha ugonjwa, chupi haivaliki kwa madai ya kwamba ilikuwa inamkera inapomgusa hasa kinembe na nashavu ya kumma, kiuno hakinyooki ipasavyo, kinenani panamuwaka moto wa hatari na mgongo ni shida tupu. Jambo la ajabu sikukojoa shahawa pamoja na Kuto.mba kote kule. Yupo humu keshajijua tyr
Ulikojoa nini mbadala???
 
Kubwa kuliko ni Red Bull, Konyagi, na Paracetamol vidonge viwili. Hii lazma atoke nduki na chupi mkononi
 
[emoji23] [emoji1] [emoji119]
Nenda kolomijeeeeee tatizo lako litashuhulishwa vyema.
😀 😀
Ndiko uliko mkuu, maana jana nimelala na mauzauza tuu nawaza avatar yako, cjui ndo wewe!!
 
Baba lao ni kasongo aka MUNDENDE, hiyo ni habari nyingine, unakaza manzi hata siku tatu mfululizo moto ni uleule dadeq... Ukitaka jarib njoo pm nkupe hiyo kitu!
 
Back
Top Bottom