Recent content by lunatoc

  1. lunatoc

    Car4Sale IST no DMU inauzwa 8.5mil

    Chombo Kali aieeeh
  2. lunatoc

    Ujenzi wa madarasa kupitia wakandarasi unasuasua

    Mshenzi Sana wewe.
  3. lunatoc

    Dawa ya mawe ya tonsez

    Unachanganya Mambo Tonsil Stones sio hicho unachoelezea. Acha kupotosha! Msome vizuri mleta mada utaelewa anachoeleezea sio hicho unachoelezea wewe.
  4. lunatoc

    Kuna rocket imetumwa huko angani ikagonge mwamba unaohatarisha kugonga dunia

    Acha Hilo jiwe lije kutugonga maisha ya tozo yamekuwa magumu
  5. lunatoc

    Nimeshangazwa na kukuta mabati yamepanda bei

    Unaongea vitu hata huvijui mwaka Jana Bei ya mafuta Marekani ilifikia Hadi negative ila Tanzania Bei ilibaki kuwa kubwa! Wiki iliyopita nilikuwa Kenya so naongea ninachokijua acha kuleta taarifa zako za vitini. Nenda Malawi hapo kaulizie Bei ya mafuta ya petrol ni shilingi 1,600 kwa lita 1...
  6. lunatoc

    Nimeshangazwa na kukuta mabati yamepanda bei

    Kwani Tanzania ilikuwa imejifungia kipindi Cha corona ? Mbona Kenya na Uganda ambazo zilikuwa zimejifungia bidhaa hazijapanda Bei Kama hapa TANZANIA!! Kama unabisha uliza hizo bidhaa zilizopanda Bei Tanzania kwa upande wa Kenya zikoje Bei ... Mafuta yanapanda Bei Tanzania na Malawi Bei...
  7. lunatoc

    Nimeshangazwa na kukuta mabati yamepanda bei

    Na vifurushi kupanda Bei Ni kwasababu ya China ? Kuongezeka kwa tozo za miamala ni kwasababu ya China ? Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
  8. lunatoc

    Hizi ndio Taasisi zenye mishahara minono Tanzania

    Ila nchi zetu umasikini bado Sana , Yani laki 9 Ni sawa na Kama dola 450 hivi mtu ndio analipwa kwa mwezi. Aiseeh tujikwamueni bado tupo kwenye umasikini Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
  9. lunatoc

    Hizi ndio Taasisi zenye mishahara minono Tanzania

    Mgambo Sent from my CPH1803 using JamiiForums mobile app
  10. lunatoc

    Hizi ndio Taasisi zenye mishahara minono Tanzania

    Mbona mimi sijawahi kuomba
Top Bottom