Recent content by kombaME

  1. kombaME

    Wife hatoisahau jana

    Aseee, dunia ina watu hiii
  2. kombaME

    Daktari wa Diploma ni bora kuliko yule wa degree

    Bangi tu vijana hawa, CO anayejifunza kutoa dawa class A na B na kdg C aje afanane na MD, ndo maana bange inapigwa marufuku.
  3. kombaME

    Daktari wa Diploma ni bora kuliko yule wa degree

    Hii sio kweli, Yaani CO awe zaidi ya MD!! Hii haipo
  4. kombaME

    Kwanini mnawahukumu mno single mothers?

    Unataka kulazimisha mambo, hakuna anayejitetea ila ndo ipo hivyo. Unadhan kwanin Mtume ameruhusu mwanaume kuoa wanawake wanne lakin mwanamke hajaruhusiwa? Kupingana na ukweli huo ni kujipa mateso na kutaka kujaribu kutafuta solution ambazo hazitasaidia.
  5. kombaME

    Kwanini mnawahukumu mno single mothers?

    Ni rahisi zaid kumfundisha mwanamke kuepuka ngono zembe kuliko mwanaume kwa sababu ya utofauti wao kijamii, kihisia na kimwili.
  6. kombaME

    Kwanini mnawahukumu mno single mothers?

    Wanawake ndo wapo kwenye nafasi ya kupata mahangaiko zaidi pale inapotokea mimba za ovyo ovyo na ndo maana tunawaambia wajitunze, umewahi kusikia single father anakwenda ustawi wa jamii? Wanaoteseka zaid na matokeo ya kuwa single parent ndo wajitunze zaid maana ndo wanaumia zaidi.
  7. kombaME

    Jitahidi kuchagua mwanamke sahihi wa kuzaa naye

    Naheshimu maneno yako, huenda uoo sahihi
  8. kombaME

    Jitahidi kuchagua mwanamke sahihi wa kuzaa naye

    Case study iwe ya Majani, P funk na mwanae Paula aliyezaa na Kajala. 1. Usizae na mwanamke mwanaharakati maarufu kama Feminist, yeye hajua kushindwa wala kukosa, kichwani mwao hawa wanawake kumejaa fikra za kuonewa na kukandamizwa na kufight kutoka kweny hali hiyo. 2. Usizae na mwanamke msomi...
  9. kombaME

    Msaada hii alama ina maana gani kwenye Redmi 9t

    Nimeweka "deny" kwa app zote lakin bado notification imeendelea kuwepo
  10. kombaME

    Msaada hii alama ina maana gani kwenye Redmi 9t

    @Chief-Mkwawa nimejaribu kufanya kama ulivyoelekeza lakin bado mkuu
  11. kombaME

    Naomba ufafanuzi wa hili la kutoendelea na level nyingine ukiwa na supp

    Ipo hivyo, huwezi kuendelea level inayofuata mpaka umeclear level iliyopita, so km una supp ni hadi uchomoe ndo uendelee mbele.
  12. kombaME

    Mume wa mzazi mwenzangu kanikataza kuwasiliana na mkewe

    Sasa hapo unamgongeaje wakati papuchi yote unaijua na demu ametoka kwako ameenda kwa jamaa, sana sana unatafuta magonjwa tu, cha kufanya mtafute mwanaume mwenzio muongee kuhusu mustakabali wa mwanao
  13. kombaME

    Abdi Banda: Simba wanaweza kutumia pesa kuwachanganya marefa. Awatahadharisha Kaizer Chief

    Jifunze kutomjibu kila mtu, Banda si kama Chikumbalanga tu. Tunasubiri hao Viongozi wa Kaizer wazungumze ndo tule nao sahan moja, ndo watasema km reference yao ni Abdi na tutaruka nao juu juu.
  14. kombaME

    Msaada hii alama ina maana gani kwenye Redmi 9t

    Location ipo off, na hiyo notification yenyewe ipo kule kwa juu kwenye bar za network
Top Bottom