Wachezaji wa Yanga hawana presha yoyote kutoka kwa mashabiki

kombaME

JF-Expert Member
Aug 24, 2015
2,112
2,000
Wachezaji muda mwingine huwa wanajituma kwasababu ya presha ya mashabiki, mashabiki wa Yanga ni wapole mno na timu ikifanya vibaya wenyewe wanaitetea timu yao so wachezaji hawahisi presha yeyote, msimu wa 5 huu unaenda hawana kikombe chochote cha maana, klabu bingwa Africa wametolewa kwenye hatua ya awali kabisa lakin ukiwakuta wanavyotamba sasa na timu yao unaweza sema wao ndo mabingwa msimu uliopita, hili lianawafanya Viongozi, bench la ufundi na wachezaji kufanya business as usual.

Mashabiki wenzetu huko ulaya ni tofauti, uvumilivu upo lakin sio kwa mambo ya kipuuzi, timu ina wachezaji wazuri, inahudumiwa vizuri lakin mwenendo wa timu hauridhishi lazima watu wangehoji tena kwa nguvu, Shabiki wa timu hana anachikipata kt timu yake zaidi ya furaha ambayo huletwa na matokeo mazuri, Viongozi, Wasemaji, Wachezaji wanapokea mishahara lakn shabiki anatoa pesa yake ili hao wapokee mishahara, hana anachopata zaidi ya furaha ya ushindi.

Mashabiki wa Yanga na Tanzania kiujumla tubadilike, otherwise wachezaji wataendelea kuwa wavivu huku sisi ndo tunataniwa na kukonda.
 

escrow one

JF-Expert Member
Nov 29, 2014
1,009
2,000
Wananchi tumeridhika na tuna raha kama zote. Muda ukifika na tukayataka makombe tutayapata tu.

Acha makolo waumie kwa niaba yetu.
 

Nyonzo bin mvule

JF-Expert Member
Sep 19, 2020
619
1,000
Wananchi tumeridhika na tuna raha kama zote. Muda ukifika na tukayataka makombe tutayapata tu.

Acha makolo waumie kwa niaba yetu.
Acha uongo wewe umeridhika au timu lako bovu kwa sasa halina tofauti na chapa kilevi fc ya temeke mbuli kumlomo,, hata usiporidhika ndo nini? Usiridhike tuone ubebe ubingwa,, na sio kutulea hadithi za sungura sizitaki mbichi hizi
 

escrow one

JF-Expert Member
Nov 29, 2014
1,009
2,000
Acha uongo wewe umeridhika au timu lako bovu kwa sasa halina tofauti na chapa kilevi fc ya temeke mbuli kumlomo,, hata usiporidhika ndo nini? Usiridhike tuone ubebe ubingwa,, na sio kutulea hadithi za sungura sizitaki mbichi hizi
Unateseka ukiwa wapi.
 

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
9,020
2,000
What is pressure?
Pressure is the force acting normally per unit area.

The SI Unit of pressure is NEWTON per METER SQUARE.
 

permanides

JF-Expert Member
May 18, 2013
6,233
2,000
Wachezaji muda mwingine huwa wanajituma kwasababu ya presha ya mashabiki, mashabiki wa Yanga ni wapole mno na timu ikifanya vibaya wenyewe wanaitetea timu yao so wachezaji hawahisi presha yeyote, msimu wa 5 huu unaenda hawana kikombe chochote cha maana, klabu bingwa Africa wametolewa kwenye hatua ya awali kabisa lakin ukiwakuta wanavyotamba sasa na timu yao unaweza sema wao ndo mabingwa msimu uliopita, hili lianawafanya Viongozi, bench la ufundi na wachezaji kufanya business as usual.

Mashabiki wenzetu huko ulaya ni tofauti, uvumilivu upo lakin sio kwa mambo ya kipuuzi, timu ina wachezaji wazuri, inahudumiwa vizuri lakin mwenendo wa timu hauridhishi lazima watu wangehoji tena kwa nguvu, Shabiki wa timu hana anachikipata kt timu yake zaidi ya furaha ambayo huletwa na matokeo mazuri, Viongozi, Wasemaji, Wachezaji wanapokea mishahara lakn shabiki anatoa pesa yake ili hao wapokee mishahara, hana anachopata zaidi ya furaha ya ushindi.

Mashabiki wa Yanga na Tanzania kiujumla tubadilike, otherwise wachezaji wataendelea kuwa wavivu huku sisi ndo tunataniwa na kukonda.
Kwani hata huko Ulaya si ndipo Arsenal walipo ?
 

kinje ketile

JF-Expert Member
Dec 12, 2015
1,383
2,000
Presha Itoke Wapi? Wakati Lawama zote zinaelekezwa Kwa Karia na Almasi Kasongo wa Bodi Ya Ligi...!
Hao Utopolo Akili Zao Wanazijua Wenyewe, Miaka Minne ishakatika hawastuki Kombe hakuna...Ukiona Wameshiriki CAF jua WAMEBEBWA na Round yao ni Moja tu...! Wanarudi kwenye Lawama.
Na Waje kubisha sasa Rivers Kawafanya nini....!
 

escrow one

JF-Expert Member
Nov 29, 2014
1,009
2,000
Presha Itoke Wapi? Wakati Lawama zote zinaelekezwa Kwa Karia na Almasi Kasongo wa Bodi Ya Ligi...!
Hao Utopolo Akili Zao Wanazijua Wenyewe, Miaka Minne ishakatika hawastuki Kombe hakuna...Ukiona Wameshiriki CAF jua WAMEBEBWA na Round yao ni Moja tu...! Wanarudi kwenye Lawama.
Na Waje kubisha sasa Rivers Kawafanya nini....!
kama simba walikaa miaka 6 bila kombe, sisi miaka 4 ni nini?
na tukianza kuyachukua mnatujua, ni misimu mi3 hadi mi5 mfululizo nyie tuchokozeni tu.
 

Frustration

JF-Expert Member
Jan 30, 2018
822
1,000
Wamezoea kufanya vibaya na kwao kawaida na ni desturi yao,sasa aibu itokee wapi? Timu kubwa kama Simba ikifanya vibaya ni lazima wawe au waone aibu. Danga hata akifumaniwa kwake poa tu ila aliyetulia anaweza hama hadi mji
20210923_193207.jpg

Wachezaji muda mwingine huwa wanajituma kwasababu ya presha ya mashabiki, mashabiki wa Yanga ni wapole mno na timu ikifanya vibaya wenyewe wanaitetea timu yao so wachezaji hawahisi presha yeyote, msimu wa 5 huu unaenda hawana kikombe chochote cha maana, klabu bingwa Africa wametolewa kwenye hatua ya awali kabisa lakin ukiwakuta wanavyotamba sasa na timu yao unaweza sema wao ndo mabingwa msimu uliopita, hili lianawafanya Viongozi, bench la ufundi na wachezaji kufanya business as usual.

Mashabiki wenzetu huko ulaya ni tofauti, uvumilivu upo lakin sio kwa mambo ya kipuuzi, timu ina wachezaji wazuri, inahudumiwa vizuri lakin mwenendo wa timu hauridhishi lazima watu wangehoji tena kwa nguvu, Shabiki wa timu hana anachikipata kt timu yake zaidi ya furaha ambayo huletwa na matokeo mazuri, Viongozi, Wasemaji, Wachezaji wanapokea mishahara lakn shabiki anatoa pesa yake ili hao wapokee mishahara, hana anachopata zaidi ya furaha ya ushindi.

Mashabiki wa Yanga na Tanzania kiujumla tubadilike, otherwise wachezaji wataendelea kuwa wavivu huku sisi ndo tunataniwa na kukonda.
 

zanzibakwetu

JF-Expert Member
Nov 6, 2014
460
500
Wachezaji muda mwingine huwa wanajituma kwasababu ya presha ya mashabiki, mashabiki wa Yanga ni wapole mno na timu ikifanya vibaya wenyewe wanaitetea timu yao so wachezaji hawahisi presha yeyote, msimu wa 5 huu unaenda hawana kikombe chochote cha maana, klabu bingwa Africa wametolewa kwenye hatua ya awali kabisa lakin ukiwakuta wanavyotamba sasa na timu yao unaweza sema wao ndo mabingwa msimu uliopita, hili lianawafanya Viongozi, bench la ufundi na wachezaji kufanya business as usual.

Mashabiki wenzetu huko ulaya ni tofauti, uvumilivu upo lakin sio kwa mambo ya kipuuzi, timu ina wachezaji wazuri, inahudumiwa vizuri lakin mwenendo wa timu hauridhishi lazima watu wangehoji tena kwa nguvu, Shabiki wa timu hana anachikipata kt timu yake zaidi ya furaha ambayo huletwa na matokeo mazuri, Viongozi, Wasemaji, Wachezaji wanapokea mishahara lakn shabiki anatoa pesa yake ili hao wapokee mishahara, hana anachopata zaidi ya furaha ya ushindi.

Mashabiki wa Yanga na Tanzania kiujumla tubadilike, otherwise wachezaji wataendelea kuwa wavivu huku sisi ndo tunataniwa na kukonda.
Ebu fuatilia Manchester Utd na Arsenal FC .Ligi ya England.Tafakari kwa nini mako ha wao wapo mpaka leo pamoja na timu zao kufanya vibaya kwenye ligi yao na mashindano mengine ya Uefa kwa zaidi ya misimu 2. Je ingekuwa Tanzania ingekuwaje?

Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
9,645
2,000
Wachezaji muda mwingine huwa wanajituma kwasababu ya presha ya mashabiki, mashabiki wa Yanga ni wapole mno na timu ikifanya vibaya wenyewe wanaitetea timu yao so wachezaji hawahisi presha yeyote, msimu wa 5 huu unaenda hawana kikombe chochote cha maana, klabu bingwa Africa wametolewa kwenye hatua ya awali kabisa lakin ukiwakuta wanavyotamba sasa na timu yao unaweza sema wao ndo mabingwa msimu uliopita, hili lianawafanya Viongozi, bench la ufundi na wachezaji kufanya business as usual.

Mashabiki wenzetu huko ulaya ni tofauti, uvumilivu upo lakin sio kwa mambo ya kipuuzi, timu ina wachezaji wazuri, inahudumiwa vizuri lakin mwenendo wa timu hauridhishi lazima watu wangehoji tena kwa nguvu, Shabiki wa timu hana anachikipata kt timu yake zaidi ya furaha ambayo huletwa na matokeo mazuri, Viongozi, Wasemaji, Wachezaji wanapokea mishahara lakn shabiki anatoa pesa yake ili hao wapokee mishahara, hana anachopata zaidi ya furaha ya ushindi.

Mashabiki wa Yanga na Tanzania kiujumla tubadilike, otherwise wachezaji wataendelea kuwa wavivu huku sisi ndo tunataniwa na kukonda.
Ligi hata kuanza tu bado, tayari umeanza chokochoko! Unapima kutokujituma kwa hao wachezaji katika mechi ngapi? Kama ni hizi mbili dhidi ya Rivers United basi utakua hauko sahihi hata kidogo.

Timu inahitaji muda ili iweze kufanya vizuri. Nitaungana na wewe mwisho wa msimu iwapo viongozi watakivuruga hiki kikosi cha sasa, kwa namna yoyote ile.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom