Recent content by Kabhoko

  1. Kabhoko

    JamiiForums Tanzania Je, kampeni serikali za mitaa mwisho lini??

    Kamuulize slowslow
  2. Kabhoko

    JamiiForums Tanzania Ndugu zake Jerry Muro wamkana

    Muro katokea wp mbona anaropokaropoka tuu
  3. Kabhoko

    JamiiForums Tanzania Kumu 'ignore' dereva wa Lissu lilikuwa kosa kubwa sana la 'watu wasiojulikana'

    Endelea kuwashauri maana na wewe ni walewale. Hara hivo, kwani zero brain humjui? Hakuna siku amefanya tukio Mungu asimuumbue
  4. Kabhoko

    JamiiForums Tanzania Wazee wa Kigoma wamuonya Spika Ndugai

    Wewe unayesema wamekalia upupu. Endelea kupaza sauti tuu Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Kabhoko

    JamiiForums Tanzania Kulamba na kunyonya sehemu za siri za Mwanamke kuna madhara makubwa kiafya

    Siku Mke wako akipata wakumlamba ujue umekwisha man
  6. Kabhoko

    JamiiForums Tanzania Prof. Mukandala aongezewa mwaka mmoja kuwa Makamu Mkuu wa UDSM

    Waendelee na warithishe mpaka vitukuu vyao
  7. Kabhoko

    JamiiForums Tanzania Nimekata tamaa ya kuolewa, wenzangu wote wameolewa

    Utapata mume endelea kumwomba Mungu. Kwa huyo huwezi kujua Mungu anakuepusha nini.
  8. Kabhoko

    JamiiForums Tanzania Nyerere aliwajua Waha ndio maana hakuwapa uwaziri

    Acha Ubwege wewe unataka wafanye utakavyo wewe? Kabila la kubuni ulilibuni wewe? Tena wacha ubwege kabisa
  9. Kabhoko

    JamiiForums Tanzania Kiama: Vocha za simu kukatwa kodi ya VAT kabla ya kuzitumia!

    Bado Kodi ya kila kichwa babake
  10. Kabhoko

    JamiiForums Tanzania Uchambuzi wa habari: CUF sio tu imefanya kosa, imefanya kosa kubwa kisiasa

    Wewe ulitaka waendelee kumkumbatia pamoja na yote aliyofanya? Wacheni ubwege
  11. Kabhoko

    JamiiForums Tanzania Hivi ni kweli binadam akikatwa reproductive organs anakufa?

    Kata yako uone
  12. Kabhoko

    JamiiForums Tanzania Dk. Joyce Ndalichako atosha wizara ya elimu

    Cheki hilo ---- nalo. Limetokea wapi? Ulikuwa shimoni eroo? Weka liziwani basi
  13. Kabhoko

    JamiiForums Tanzania Kama wana Arusha watamchagua Lema kuwa mbunge nitawaradharau

    Unafikiri ulivyofanya upumbavu kwenye jimbo lako na kila mtu ni mpumbavu?
Back
Top Bottom