Prof. Mukandala aongezewa mwaka mmoja kuwa Makamu Mkuu wa UDSM


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,988
Likes
7,898
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,988 7,898 280
Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam,Dr. Jakaya Mrisho Kikwete,kupitia kwa Baraza la Chuo na mashauriano na Rais John P. J. Magufuli, amemuongezea mwaka mmoja uongozini Makamu Mkuu wa Chuo hicho,Prof. Rwekaza Sympho Mukandala.

Prof. Mukandala,jana,alitarajiwa kumaliza kipindi chake cha pili cha miaka mitano. Aliteuliwa kuwa Makamu Mkuu wa UDSM mwaka 2006. Sasa atahudumu hadi Disemba 4 mwaka 2017.

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam

MAKAMU MKUU WA CHUO KIKUU CHA DAR ES SALAAM.pdf
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,857
Likes
24,214
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,857 24,214 280
Halafu wanasema vijana mjiajili! Anakaa kufanya nini kwani hakuna wa kufanya kazi ile! Wasomi wote pale wanawezafanya kazi ile!
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,435
Likes
17,007
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,435 17,007 280
Anyway labda hayupo wa kufanana na "kasi" ya Mkuu wa chuo hicho ama na kasi ya serikali hii ya awamu ya tano!! Kila la kheri Mukandala.
 
S

spyboss

Member
Joined
Nov 30, 2015
Messages
26
Likes
8
Points
5
S

spyboss

Member
Joined Nov 30, 2015
26 8 5
Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam,Dr. Jakaya Mrisho Kikwete,kupitia kwa Baraza la Chuo amemuongezea mwaka mmoja uongozini Makamu Mkuu wa Chuo hicho,Prof. Rwekaza Sympho Mukandala.

Prof. Mukandala,kesho,alitarajiwa kumaliza kipindi chake cha pili cha miaka mitano. Aliteuliwa kuwa Makamu Mkuu wa UDSM mwaka 2006. Sasa atahudumu hadi Disemba 5 mwaka 2017.

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
 

Attachments:

chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,413
Likes
15,467
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,413 15,467 280
Naona hiki cheo kimekuwa cha kifalme nowadays
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,803
Likes
4,329
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,803 4,329 280
Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam,Dr. Jakaya Mrisho Kikwete,kupitia kwa Baraza la Chuo amemuongezea mwaka mmoja uongozini Makamu Mkuu wa Chuo hicho,Prof. Rwekaza Sympho Mukandala.

Prof. Mukandala,kesho,alitarajiwa kumaliza kipindi chake cha pili cha miaka mitano. Aliteuliwa kuwa Makamu Mkuu wa UDSM mwaka 2006. Sasa atahudumu hadi Disemba 5 mwaka 2017.

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Teuzi zifanywe na Rais mkataba unaongzwa na Baraza .....................!!
 
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,042
Likes
309
Points
180
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,042 309 180
Duh! Wakubwa wanaishi wakati wengine tukidumu.
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,604
Likes
1,997
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,604 1,997 280
Halafu wanasema vijana mjiajili! Anakaa kufanya nini kwani hakuna wa kufanya kazi ile! Wasomi wote pale wanawezafanya kazi ile!
Retired, ukubwa dawa.
 
Kabhoko

Kabhoko

Member
Joined
Jul 27, 2014
Messages
30
Likes
6
Points
15
Kabhoko

Kabhoko

Member
Joined Jul 27, 2014
30 6 15
Waendelee na warithishe mpaka vitukuu vyao
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Asante kwa taarifa
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,435
Likes
17,007
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,435 17,007 280
Halafu wanasema vijana mjiajili! Anakaa kufanya nini kwani hakuna wa kufanya kazi ile! Wasomi wote pale wanawezafanya kazi ile!
Kwa mtizamo wangu inawezekana Maprofesa wetu wanastaafu katika umri mdogo (sijasema siyo wazee) na wakitoka hapo hawana kazi wanayokwenda kufanya zaidi ya kunywa Whisky na kulea wajukuu.
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,857
Likes
24,214
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,857 24,214 280
Retired, ukubwa dawa.
Wanasiasa wanakera, anahubiri kujiajili, mbona yeye anabaki? Si aondoke akajiajili kama ni virahisi hivyo!Hakuna wa kufanya utawala anaoufanya? Angekuwa daktari wa upasuaji ubongo, moyo ningelimuelewa, lakini hizi blah blah za utawala, everybody can manage particularly those so called Professors at his place!
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,857
Likes
24,214
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,857 24,214 280
Kwa mtizamo wangu inawezekana Maprofesa wetu wanastaafu katika umri mdogo (sijasema siyo wazee) na wakitoka hapo hawana kazi wanayokwenda kufanya zaidi ya kunywa Whisky na kulea wajukuu.
Sasa waache blah blah za vijana mjiajili, let then shut their mouths! Let nature take its course!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,527
Likes
16,338
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,527 16,338 280
Aendelee tu kuula (naamini anaula uchafu)
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,787
Likes
27,983
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,787 27,983 280
sio tetesi ni kweli
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,208
Likes
6,056
Points
280
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,208 6,056 280
Anyway labda hayupo wa kufanana na "kasi" ya Mkuu wa chuo hicho ama na kasi ya serikali hii ya awamu ya tano!! Kila la kheri Mukandala.
Ile awamu iliyopita ilikuwa kasi hii tunachechemea
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,909
Likes
12,109
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,909 12,109 280
Mwacheni Mshaija amalize projects zilizoanza nae kama hostel n.k ili hata kama kutakua na majipu yamtumbukie mwenyewe
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,604
Likes
1,997
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,604 1,997 280
Wanasiasa wanakera, anahubiri kujiajili, mbona yeye anabaki? Si aondoke akajiajili kama ni virahisi hivyo!Hakuna wa kufanya utawala anaoufanya? Angekuwa daktari wa upasuaji ubongo, moyo ningelimuelewa, lakini hizi blah blah za utawala, everybody can manage particularly those so called Professors at his place!
Mkuu cha kushangaza Maprofessa wengi waliostaafu kwenye Public Universities sasa wako kwenye Private Universities.Vibabu vipo uko mpaka unashangaa nini maana ya kustaafu!! Kibaya zaidi kwenye miaka ya tisini na mwanzoni mwa miaka ya 2000 walikuwa wanabana sana watu wasiwakaribie, matokeo yake kukawa na gap, ambayo ndio inajazwa jazwa sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,274,326
Members 490,664
Posts 30,508,486