Recent content by jullysexy

  1. jullysexy

    JamiiForums Unaikumbuka hii siku ya kwanza..??

    Duuu mimi nilikua natembea kuelekea home nikapande daladala jamaa alikua na gari ananiita flani mi nilimcheki kwa jicho baya nikajisemea kirohon. Watu wengn bwana wakiazima magari ni shida tupu. Niko kweny daladala kumbe na yeye alishuka kweny gari lake...
  2. jullysexy

    JamiiForums Kwa nini wanawake wanene ni watamu kimapenzi kuliko wembamba (vimbaumbau)?

    mmmh bwana kila mtu na utamu wake kwanza unene so poa wamezoea stly moja kifocha mende .hawana ujuz kitandani hata kidogo wananuka kwanzza kuwa na mwili wa wastan so mnene sana so mwembamba sana .inapendeza hvy na mvuto kitandan unakuwepo
  3. jullysexy

    JamiiForums Somo la kucheat

    Kwel ubaya ubaya
  4. jullysexy

    JamiiForums Hivi Arusha mkoje?

    Kwel your own child jamni dunia imeisha mungu wangu rudi
  5. jullysexy

    JamiiForums Kwanini wanawake wengi wazuri na waliosoma na wenye wanazalia nje ya Ndoa( Nyumbani kwa wazazi wao)

    Mara nying na ni kitu kipo waz nyumba ndogo zinajua kulea inavyotakiwa baathi ya wanawake walio kwenye ndo wanajisahau sana hususa kuwatunza waume zao. So mbayq ukipata wakukusaidia .alwyz mke mdogo ni mzuri kuliko mkubwa .nimawazo yngu
  6. jullysexy

    JamiiForums Wewe unayechart JF 24 hrs!!

    Ni shida
  7. jullysexy

    JamiiForums Shoga Maarufu dar(Tanzania).

    Mi kwetu maisha mazur tuu wala yye mwenywe anajua hilo .mi sijui niwaambiaje nimejaribu kumwambia tuachane ananiambia ananipenda
  8. jullysexy

    JamiiForums Shoga Maarufu dar(Tanzania).

    Ni pm kwa mweny ushaur zaid
  9. jullysexy

    JamiiForums Shoga Maarufu dar(Tanzania).

    Nina shida jamni mimi ni msichana nina mi miaka 20 tu nina mpenz wangu tumebahatika kupata mtt wa kike ana mwaka sasa siku ya kwanza nakutana hy mzazi mwenzangu kweli tulikua km marafiki nakumbuka katika story zetu mi nilimwambia staki kua na mahusiano Ma mume...
  10. jullysexy

    JamiiForums Njia salama ya kutunza vyeti vyako

    NISAIDIEN.mimi ni
  11. jullysexy

    JamiiForums KUPENDANA RAHA JAMANi

    Mautamuzii
  12. jullysexy

    JamiiForums ipo siku nitampiga makofi wife akiwa anasali

    Nomaaaaaaaaaaaaaaaa Mama anajaribu kukuombea hutaki una matatizo yako
  13. jullysexy

    JamiiForums Shoga Maarufu dar(Tanzania).

    Duuu sina lakusema ......hapo
Back
Top Bottom