Recent content by joika

  1. joika

    JamiiForums Tanzania Wito kwa Bunge la Katiba: Kura iwe ya Siri kwasababu Hakuna aliyetumwa na Watu Kuwawakilisha!

    Kura ya siri itatupatia katiba ya siri k
  2. joika

    JamiiForums Tanzania Kinachoendelea mitaani kwa ajili ya kumpa support ZZK leo pale H.C

    Mbona hatuoni picha
  3. joika

    JamiiForums Tanzania CHADEMA yawavua uanachama Dr. Kitila Mkumbo na Samson Mwigamba

    Asante sana mkuu
  4. joika

    JamiiForums Tanzania NAUZA Tecno L3, Android Jelly Bean & faster downloads on 3G

    Pole sana ndugu yangu. Usijari utawakamata wengine tu.
  5. joika

    JamiiForums Tanzania Zitto Kabwe Adai kwa Kiapo Hana Majina ya Wenye Akaunti Uswisi - AG

    Napita
  6. joika

    JamiiForums Tanzania Nimeambukizwa Gonjwa baya na Mpenzi wangu! Msaada na ushauri wa Haraka

    Kachome ceftriaxone(injection) inachomwa kwenye mishipa ya damu. Utapona haraka sana kaka
  7. joika

    JamiiForums Tanzania Nimeambukizwa Gonjwa baya na Mpenzi wangu! Msaada na ushauri wa Haraka

    Kachome ceftriaxone(injection) inachomwa kwenye mishipa ya damu
  8. joika

    JamiiForums Tanzania Jf Chit chat! Special Thread: Chrismass & New Year 2014 Wishers!!

    Nimekosa nauli
  9. joika

    JamiiForums Tanzania Lowasa aukana urais

    Mbona wakumpa tuko wengi. Hakuna jembe kama Lowasa Tanzania hii.
  10. joika

    JamiiForums Tanzania BOL Telecommunication Unlimited

    Pole. Hakuna mbadala wa voda
  11. joika

    JamiiForums Tanzania Mwenye taarifa huko serikalini jamani mshahara wa mwezi nov kimya!

    Habri za hiv punde Salary hakuna, serikali inadaiwa na NMB kumbe NMB ndo walikuw wanatulipa mshahara katka mkataba wa miez 8. Sasa umeisha wamegoma kutoa tena. Sasa serikali inaongea na CRDB kuona kama itawakopesha watunusuru. Tuendlee kumuomba mungu lifanikiwe.
  12. joika

    JamiiForums Tanzania Majibu ya zitto

    CHADEMA wajibu kuhusu watu walio sambaza walaka kwenye mitandao ya kijamii kuhusiana na walaka feck
  13. joika

    JamiiForums Tanzania Majibu ya zitto

    Nimemkubali sana zitto kwa majibu yake juu ya maamuzi ya kamato kuu. Ya msingi yana majibu tunasubuli majjbu ya chadema kwa maswala ya msingi yaliyo ulizwa na zitto.
  14. joika

    JamiiForums Tanzania Weka taarifa yako toka Mkoani, wilayani,tarafa,Kata, Vijiji na Vitonoji hali ikoje huko?

    Mimi niko kasulu mjini. Wananchi ni masikitiko kwenda mbele na baada ya kupata taarifa kuwa na Balegu kaondoka ndiyo sasa simanzi
  15. joika

    JamiiForums Tanzania Diamond Platinumz vs Ali Kiba, nani mkali?

    Kaka wewe ni mkali
Back
Top Bottom