BOL Telecommunication Unlimited


Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,663
Likes
584
Points
280
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,663 584 280


Katika chat chat na watu nimekutana kuna watu wana Line 079****** nikawa nawauliza ni mtandao gani huu ndo wakanambia ni BOL wakasema wana promotion za kufa mtu e.g unapakua freely apps kutoka Google playstore ukiwa kwenye simu
Nilipoamka nikasema ngoja nikanunue line ya hawa jamaa nilichokiona ni hiki hapa kwenye image



primary goal yangu ilikuwa kwenye VPN maana ni MAGIC SIM lkn nikakuta ni 2G nikatupilia mbali line
jionee mwenyewe wala sikutaka hata ku-connect modem maana nimeinunua 1,000/- ikiwa na mda wamaongezi wa buku
nimesikia wana CDMA Technology ambayo iko more FAST
Pili wana-offer WIRELESS BRODBAND
kujiunga bundle

  • DATA SIKU kwenda 100 (unapewa Unlimited internet without limit in usage/downloads kwa siku moja na bei ni 1,000/-)
  • YASIKU kwenda 100 (Unapewa 15mins ambapo 10mins unapiga BOL tu na 5mins any tellecom provider bei 500/-)

Kwa wale mliowatumia hawa BOL karibu mtoeni EXPERIENCE hasa hasa kuhusu internet maana tunasoma thread hii kwa sabu tumeweza ku-acess internet yaani internet bila internet mambo hayaendi
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,440
Likes
9,356
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,440 9,356 280
ila 2g ya cdma ina speed kidogo. kama inafika 20KBps kwa simu inatosha. ni dar tu au hadi mikoani?
 
N

Nyasiro

Verified Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
1,287
Likes
32
Points
145
N

Nyasiro

Verified Member
Joined Feb 20, 2012
1,287 32 145
Mimi nilishafunga ndoa na Vodacom kwenye shida na raha kwenye promo na pasipo promo.
 
sunna

sunna

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
534
Likes
2
Points
35
sunna

sunna

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
534 2 35
Wako wapi? Ofice zao ziko wapi?
 
C

Chabo

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
791
Likes
265
Points
80
C

Chabo

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
791 265 80
huu mtandao ni janga,kama unaishi mahali ambapo nauli kuanzia k/koo ni zaidi ya sh 400 umeliwa.
 
lenpel

lenpel

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
255
Likes
101
Points
45
lenpel

lenpel

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
255 101 45


Katika chat chat na watu nimekutana kuna watu wana Line 079****** nikawa nawauliza ni mtandao gani huu ndo wakanambia ni BOL wakasema wana promotion za kufa mtu e.g unapakua freely apps kutoka Google playstore ukiwa kwenye simu
Nilipoamka nikasema ngoja nikanunue line ya hawa jamaa nilichokiona ni hiki hapa kwenye image



primary goal yangu ilikuwa kwenye VPN maana ni MAGIC SIM lkn nikakuta ni 2G nikatupilia mbali line
jionee mwenyewe wala sikutaka hata ku-connect modem maana nimeinunua 1,000/- ikiwa na mda wamaongezi wa buku
nimesikia wana CDMA Technology ambayo iko more FAST
Pili wana-offer WIRELESS BRODBAND
kujiunga bundle

  • DATA SIKU kwenda 100 (unapewa Unlimited internet without limit in usage/downloads kwa siku moja na bei ni 1,000/-)
  • YASIKU kwenda 100 (Unapewa 15mins ambapo 10mins unapiga BOL tu na 5mins any tellecom provider bei 500/-)

Kwa wale mliowatumia hawa BOL karibu mtoeni EXPERIENCE hasa hasa kuhusu internet maana tunasoma thread hii kwa sabu tumeweza ku-acess internet yaani internet bila internet mambo hayaendi
Yani hata uje mtandao gani; Tanzania Vodacom ndo mtandao imara na wenye ubora wa hali ya juu kuanzia mijini hadi vijijini hii mingine itachukue muda kufikia ubora huu!!!
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,328
Likes
4,315
Points
280
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,328 4,315 280
Yani hata uje mtandao gani; Tanzania Vodacom ndo mtandao imara na wenye ubora wa hali ya juu kuanzia mijini hadi vijijini hii mingine itachukue muda kufikia ubora huu!!!
  • Hupaswi kumsahau AirTel
 
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
358
Likes
3
Points
0
S

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
358 3 0
Yani hata uje mtandao gani; Tanzania Vodacom ndo mtandao imara na wenye ubora wa hali ya juu kuanzia mijini hadi vijijini hii mingine itachukue muda kufikia ubora huu!!!
.
Shinda 5,100pointi zaidi:
Wamfahamu Mbunge aliyepigwa teke Bungeni? Je anaitwa nan?
1.Mbowe
2.Sugu
Tuma 1au2 kwenda 15544!
 
Fakhi Jumaa

Fakhi Jumaa

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
239
Likes
20
Points
35
Fakhi Jumaa

Fakhi Jumaa

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
239 20 35
Yani hata uje mtandao gani; Tanzania Vodacom ndo mtandao imara na wenye ubora wa hali ya juu kuanzia mijini hadi vijijini hii mingine itachukue muda kufikia ubora huu!!!
Tobah!!!! are you serious? Voda majambazi hawa ndo mtandao bora? Hawawezi hawa? Hawa wahuni wahuni hawa Voda hawa? Hawa waiba bundle hawa? Labda kama umefunga nao ndoa kwa zile vitu zetu labda. Ila ki ukweli ki uhalali hawafai hata kwa kuluangia kwa kachumbari! Fact.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,967
Likes
13,608
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,967 13,608 280
For Promotional Use Only.
 
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,663
Likes
584
Points
280
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,663 584 280
For Promotional Use Only.
wrong toilet toilet kaka
au haumjui njunwa wamavoko labda wewe ndo maana unatokwa povu
Angalia hata footer yangu utanielewa
 
YouTube

YouTube

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
944
Likes
86
Points
45
YouTube

YouTube

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
944 86 45
mitandao mingine sijui ikoje, na sijui wanapataje faida!!
 

Forum statistics

Threads 1,252,184
Members 482,034
Posts 29,799,499