• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Recent content by Iyegu

  1. Iyegu

    Hatua za kufungua shampein(champagne)

    Sawa Numbisa
  2. Iyegu

    Mavazi ya RC Makonda yazua utata akipokea salamu ya kijeshi

    Hapo kwenye red ulitaka kusemaje?
  3. Iyegu

    Kauli za viongozi wa Tanzania zenye utata!

    Kichaa kichaa kama mimi
  4. Iyegu

    Kamanda wa Polisi Arusha: Gari la mbunge halikushambuliwa kwa risasi bali kitu chenye ncha kali

    Hao wasiojulikana hao,we waache tu:p
  5. Iyegu

    Kijana wa miaka 29 natakiwa niwe level zipi

    Mwandiko wako ni kama vile upo form two au form three hivi.
  6. Iyegu

    Sen. John Maccain dies at age 81

    Isingekuwa Cancer basi shinikizo la damu. RIP
  7. Iyegu

    Umesoma shule moja na mtu maarufu hapa bongo? Mtaje

    Ni kweli ulifundisha pale kiki primary school?
  8. Iyegu

    Makapuku Forum

    Timu yangu Yanga inaendeleaje?
  9. Iyegu

    Umesoma shule moja na mtu maarufu hapa bongo? Mtaje

    2010
  10. Iyegu

    Makapuku Forum

    Ok
  11. Iyegu

    Makapuku Forum

    The Book
  12. Iyegu

    Makapuku Forum

    Na kwako pia
  13. Iyegu

    Makapuku Forum

    Jumapili njema
  14. Iyegu

    Makapuku Forum

    Safi kabisa
Top