Hivi kweli hii biashara inalipa manake Kuna mtu anataka aingie ubia na mm kuhusu hii business ila kwakuwa mm niko nje ya nchi si kutilia manani ila naona watu wametoa macho ngoja na mm niihangaikie
Ameenda Leo Ndio kanipigia simu muda sio mrefu anasema kaambiwa aende na application ila nataka kusoma accountancy sasa Naogopa exemption kwenye Cpa na uwezo wa kumjenga mwanafunzi kujitetea
Habari za usiku jamani natumain muwazima wa afya nimuone Niweke Hii topic hapa jamvini
In short Nina mdogo wangu anataka Kuomba Chou cha kampala unversit kweli amekupenda sana sasa munanishauri vipi . Na muda umeshasogea jamani
Ukizingatia kamaliza diploma huko zanzibar
Thanks in adv
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.