Kilimo ndio fursa yenye tija kubwa kwa sasa na siku za usoni! Ila usilime kwa kujaribu au kwa mkupuo mmoja utarajie kupata faida ya kusimulia miaka yote!
Namna nzuri ya kupata fursa ya kufanya tathmini siku 100 zimepita style ya kutumbua majipu imevuna tija kiasi gani au imefeli kiasi gani? Tuendeleeje mbele. Kwa hiyo tusiweweseke JPM anatosha!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.