Recent content by Dogo12

  1. D

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Ni hr au mtu baki?
  2. D

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Zote ziko ivo....ingekua umeripoti baada ya tarehe 15 ingekua jau...ila before wala usiwe na hofu utaingiziwa...maana sehemu iyo iyo walioripoti baada ya tarehe 15 hawakupata kitu
  3. D

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Utapata mkuu..mimi nilireport tarehe 13...tarehe 23 nikaingiziwa
  4. D

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Aisee hawa crdb
  5. D

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Hawa jamaa
  6. D

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Crdb au
  7. D

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Wapi apo
  8. D

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Crdb tayari?
  9. D

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Crdb tumesahaulika au?
  10. D

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Siamini
  11. D

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Daah
  12. D

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Bado aisee vp.uko
  13. D

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Crdb
  14. D

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Aisee
  15. D

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

    Na ww huja Pata?
Back
Top Bottom