Recent content by doama

  1. doama

    TRA nihakikishieni hili. Kuna bilioni zaidi ya moja

    Basi milioni 20 unaona ni nyingi balaa
  2. doama

    Majibizano ya Mh.Rais na Mkurugenzi wa TBA leo Chamwino yanaonesha jinsi Rais asivyofuata ushauri wa Wataalamu wake, Rais asivunje sheria

    Kweli nawewe ndo umefikia mwisho wa kufikiri hapa, hilo jengo lingekua sio la hospitali lift haina umuhimu sana lakini kwa vile ni hospitali tena hospitali ya hadhi ya juu lift ni ya lazima penda usipende. Kwa mfano mgonjwa yupo floor ya kwanza anapelekwa theater na hawezi kutembea utakwenda...
  3. doama

    Shamsa Ford asema mahari yake ni Milioni 20

    Usiwachukulie serious sana walimwengu hawafanani mawazo yao @Priscalia
  4. doama

    Msaada: Nahitaji mtu wa kujitolea kunifundisha kuendesha gari

    Umefikia wapi ushajua kuendesha? Intersection
  5. doama

    Uzi wa vyakula tu

    Home made lunch Cc my wife
  6. doama

    Selfika na JF. Snap it. Show it

    Sakayo huyu wifi yako hataki nikumbuke nyumba ndogo kabisa. Karibuni lunch baada ya ibada
  7. doama

    Selfika na JF. Snap it. Show it

    Kidogo tu cha asubuhi Lemonade + the stuff's
  8. doama

    Bashir Yakub: Nitayashitaki makampuni manne ya simu

    Mawazo yako nayakubali kidogo lakini mbona Facebook wameweka options ya free surf ba data surf ninyi hamshindwi kuweka alert kwamba KIFURUSHI CHAKO KIMEISHA, UTAENDELEA KUTUMIA MUDA WA MAONGEZI? 1.NDIO 2.HAPANA Basi hapa mngekua mmemsaidia mteja wenu Mi nina 15 gb vodacom na dakika 700 mitandao...
  9. doama

    Uzi wa vyakula tu

    Thank you God and my wife Chai na limao + the stuff's Karibuni breakfast
  10. doama

    Bashir Yakub: Nitayashitaki makampuni manne ya simu

    Bora ashinde wafanye hivyo tuhamie Ttcl
  11. doama

    Furniture's gulio

    Recliner sofa ndio ipi hebu weka picha yake hapa marvin pm, inakua na spring?
  12. doama

    Selfika na JF. Snap it. Show it

    Wee ArIeN sio bana ni mbuzi
Top