Recent content by Computer Expert

  1. Computer Expert

    Another BossLady in the House, Hodiii

    Karibu sana madam! Sent from my itel S11 using JamiiForums mobile app
  2. Computer Expert

    Habari JF Members

    Natumai mko salama, nimekua mdau Wa Jf tangu mwaka 2009 nikimiliki account lakini kuna tatizo lilitokea sikuweza ku-sign in tena hivyo nimeamua kurudi tena humu. Nategemea kujifunza mazuri toka kwenu, tuko pamoja. Natanguliza shukrani. Computer Expert
  3. Computer Expert

    Nafasi 50 za kazi ya muda mfupi

    Mwisho Wa maombi ni lini mkuu
  4. Computer Expert

    Ukweli kuhusu Ndege ya Air Tanzania "kuegeshwa" bila kuruka

    Kuna watu wanasubiri mgao Wa Makinikia
  5. Computer Expert

    ACACIA: Hatujafikia makubaliano yoyote ya kuilipa Tanzania

    Hahahaha Sent from my itel S11 using JamiiForums mobile app
Top Bottom